Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
ồ vậy là buổi đêm ko có ai về à :eek:

Em ấy đây rồi :D

30h pending hóng

ông quản lý thì vẫn bảo mọi chuyện đang tốt đẹp trong khi tiền về chậm vãi ra:confused::confused:

Dear Son Tung,

How are you doing ? I am sorry for the slow reply. My sincere apologies. We are paying well and everything is looking good. If you have any questions please feel free to contact me. But to avoid the delay, You can instantly talk to our Live Support and they are available 24/7.

Thank you.

thâu bó chíu rồi :D. Tóm lại cứ rút và rút để xem acx sẽ làm gì :D

vâng e vẫn ở đây @@ sao vậy ạ ?

anh ấy chợt nhận ra em là người trong mộng đang đi tìm bấy lâu. nhìn proof là nhận ra ngay.:D:D

dạo này bà con họ hàng thất lạc, người yêu lạc được nhận ra nhiều ghê luôn :rolleyes::rolleyes:

sao ko có hotgirl đại gia nào nhận ra mềnh là tình yêu đích thực chời :oops::oops:

buồn thặc !:(:(

Last edited:
anh ấy chợt nhận ra em là người trong mộng đang đi tim bấy lâu. nhìn proof là nhận ra ngay.:D:D

dạo này bà con họ hàng thất lạc, người yêu lạc được nhận ra nhiều ghê luôn :rolleyes::rolleyes:

sao ko có hotgirl đại gia nào nhận ra mềnh là tình yêu đích thực chời :oops::oops:

proof của bác giống của em thì có ng nhận ra bác ngay :rolleyes:

proof của bác giống của em thì có ng nhận ra bác ngay :rolleyes:

e chợt nhận ra bác là người chị họ thất lạc hơn chục năm nay. :eek::eek:

hèn chi nhìn mặt quen vãi loằn ...:oops::oops:

thường thường chị họ là hay chia nửa tiền rút từ site ADX lắm đó bác :p:p

thôi bác chia luôn cho nóng kỷ niệm bất chợt ta nhận ra nhau...:D:D

anh ấy chợt nhận ra em là người trong mộng đang đi tìm bấy lâu. nhìn proof là nhận ra ngay.:D:D

anh trai thất lạc :( prof của e ko đc = 1/10 ngày xưa, thường thường anh trai sẽ gửi cho em chỗ thiếu hụt nghiêm trọng đó đó ạ :(

anh trai thất lạc :( prof của e ko đc = 1/10 ngày xưa, thường thường anh trai sẽ gửi cho em chỗ thiếu hụt nghiêm trọng đó đó ạ :(

chuyện nhỏ thôi e . chờ chị họ của a chia tiền là e thích nhiêu a chiều tất...:eek::eek:

tự nhiên có thêm 1 chị với một e ta :rolleyes::rolleyes:

họ hàng thích chạy lung tung cho lạc nhau chơi zị cà.:confused::confused:

sao thèng admin này nó không bỏ vốn ra pay nhanh cái để lấy lòng tin mọi người mới dept, gì đâu mà pay 200h, chán vãi lều

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,916
Latest member
Hocnuoipet

Most viewed of week

Most discussed of week