• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
thánh mấy hôm nay đi đâu mà bỏ em lại 1 mình bơ vơ thế
Hehe, du lịch thâu thánh ợ. Nhân dịp ACX sida em đi quẩy kaka. ^^

Hehe, du lịch thâu thánh ợ. Nhân dịp ACX sida em đi quẩy kaka. ^^

TNC sắp sida rồi roi giảm còn 2.8x% bác vẫn đu tiếp ah` :-?

2.8% vẫn chấp nhận được bác ạ. Miễn nó sống dai chút là em vẫn chiến thôi. Ráng xong 2 turn rồi tính tiếp vậy >__<

Bác định tái 100% đến 2 turn cơ a :eek: lâu dữ. :rolleyes: Có lẽ sẽ sống dai vì trên fb các bác dâu Tây vẫn đang tái mạnh để vào group 800-1000 active share :D

Bác định tái 100% đến 2 turn cơ a :eek: lâu dữ. :rolleyes: Có lẽ sẽ sống dai vì trên fb các bác dâu Tây vẫn đang tái mạnh để vào group 800-1000 active share :D
Đang ở turn 2, nói chung $$ bên TNC là paypal, ACX là PM 2 kênh tài chính không đụng nhau, tàn tàn cũng okie. Miễn là có lãi là chuẩn rồi.

Đang ở turn 2, nói chung $$ bên TNC là paypal, ACX là PM 2 kênh tài chính không đụng nhau, tàn tàn cũng okie. Miễn là có lãi là chuẩn rồi.

Em chỉ dám chơi hết 1 turn đang rút dần rồi :D. Hi vọng sẽ rút xong trong 2 tháng nữa.

ACX thì đang 130h pending. hi vọng mai được pay :rolleyes:

ACX đang pay :D

The amount of 6.43 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4962269->U696xxxx. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 440xxxx-284154.. Date: 18:32 19.11.15. Batch: 110214xxx.

tình hình có vẻ khả quan :cool:

MD 128h đã về

banzai hi vọng acx trở lại bình thường :rolleyes:

Em media 130h đã về
ad 178h chưa thấy mạt trời là gì

chắc nó đang tập trung giải ngân cho media :D. Chờ sau khi giải ngân xong có dòng $$$ vào đều thì nó sẽ giải ngân cho ad :D

vừa về thêm 2 lệnh lãi 12x media silver, thế là sạch lệnh :D

xiền về bà con ơi @@

hô hô 110h acx đã về :D. Media chưa pay xong nên chưa tới ad :D hóng tiếp ;D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,104
171,189
Latest member
TranLinh1