Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
dùng cổng okpay rút về và tái :p

tái không pay tính sao ? hỏi trong topic này còn mấy ai dám đầu tư ? chưa đi vào quỹ đạo thu vốn là cách tốt nhất , chưa kể những người lõm vốn như êm đây nè , sáng ngủ dậy chỉ muốn ôm bom tự sát thôi

tái không pay tính sao ? hỏi trong topic này còn mấy ai dám đầu tư ? chưa đi vào quỹ đạo thu vốn là cách tốt nhất , chưa kể những người lõm vốn như êm đây nè , sáng ngủ dậy chỉ muốn ôm bom tự sát thôi
rut về mai mốt site ôn định thi dep vô đó pa

ah, cổng okpay thì biết mà rút về có bán dc hay ex ra PM ko, thấy forum ít người mua.

OK pay thì em biết có 1 ng có luôn card master của nó. Tức là $$$ về thì cứ ra atm rút :D

những lúc nhảm nhí mới là lúc an toàn anh ạ :oops: đợi nó ổn định thì cái ranh giới giữa ổn định và xuống dốc mong manh lắm ạ

dep hết lên btc-e xem đc hem :-?
chưa thử, vừa vô coi thì thấy fee dep 2%, ko biết nó có nhận unver ko, để rút ACX về dep thử.

ACX đã limit cổng PAID, ko biết lệnh 118h nó có PAID ko :D

ACX đã limit cổng PAID, ko biết lệnh 118h nó có PAID ko :D
bác đừng buồn, mình có lệnh 170h đang chờ pay :D

bác đừng buồn, mình có lệnh 170h đang chờ pay :D
đắng =)) , sau restart lần 2 thì dc nó PAID cho 100$, không biết hiện giờ khi nào nhận tiếp =))

thằng OK pay xác minh khó quá. gửi file giống bên PM verify được thì bên OK pay báo ko đủ tiêu chuẩn.

thằng OK pay xác minh khó quá. gửi file giống bên PM verify được thì bên OK pay báo ko đủ tiêu chuẩn.
hộ chiếu đàng hoàng mà còn chưa đc nữa là

Sao tui gửi hộ chiếu và bill điện thoại trong vòng 48h là nó chấp nhận liền vậy ta..:eek:
chẳng bít nữa :( trong ref mình có ng bao lâu chưa đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week