Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Nô en gần đến rồi có lẽ ADX nó cho mình ăn nô en ở ngoài đường và dựa vào tường nhà ai để ABC hay sao :(

Như mình ăn uống đạm bạc
Bó rau muống cũng sống qua ngày nên ko ngại
Chờ sang năm tính tiếp cũng được
Khổ cho mấy bác ăn uống sướng thì giờ biết lấy gì mà ăn

vụ này coá bi nhiu ng ra đê nhỉ :rolleyes:

2 lần restart không mất pack nào, mừng thầm trong bụng, nay nó chém nguyên cái acc, thà mất 80% vẫn hơn, còn cái acc gold, còn panel....nó cố tình như vậy rồi, chat support chắc không giải quyết được gì? lần này lên bờ xuống ruộng thật rồi. Ai dùng gift thì chuẩn bị tinh thần là vừa.

Dùng gift thì dep thêm vào thôi
Với động thái này khả năng acx sẽ trở lại mạnh mẽ

2 lần restart không mất pack nào, mừng thầm trong bụng, nay nó chém nguyên cái acc, thà mất 80% vẫn hơn, còn cái acc gold, còn panel....nó cố tình như vậy rồi, chat support chắc không giải quyết được gì? lần này lên bờ xuống ruộng thật rồi. Ai dùng gift thì chuẩn bị tinh thần là vừa.

người tính ko bằng acx tính :D. 2 lần rs mà chưa bị thiến thì xác định nó chém luôn :rolleyes:

Gift hình như acc Vip mới xài dc đúng ko nhỉ, chơi gift chắc để tránh rs, tránh dc thì cũng ăn banned, để tự nhiên cho nó thiến còn hơn :D

Gift hình như acc Vip mới xài dc đúng ko nhỉ, chơi gift chắc để tránh rs, tránh dc thì cũng ăn banned, để tự nhiên cho nó thiến còn hơn :D
Acx muốn trảm thì không ai thoát được kể cả đoán đúng cả quá trình

nếu muốn xin xỏ thì mail hoặc ticket làm cách nào xin admin, chứ thằng sp chả biết gì và chả có quyền hành gì đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week