Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
83k,:oops: 1 giáng sinh ấm cúng đang chờ bác ấy. :oops:

hỏi thật là ko hiểu sao các bro lại tin cái trò khỉ gió ấy của tên này nhỉ???
Có ai giải thích cho mình hiểu ko ta? Vì thấy cũng đâu phải gà newbie này nọ đâu o_O

cũng thắc mắc y như bác. HYIP được admin lấy mục tiêu là scam càng nhiều càng tốt. vậy tại sao tin là tiền sẽ được trả về ??

A ý cuỗm 83k$ r mất tích hả các thím:eek::eek:

chắc ăn ít ít tầm 1 nửa thôi. ăn nhiều quá người ta nói là tham. :eek:

Gần 2tỷ bạc... có thể report CA để giải quyết rồi :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

hỏi thật là ko hiểu sao các bro lại tin cái trò khỉ gió ấy của tên này nhỉ???
Có ai giải thích cho mình hiểu ko ta? Vì thấy cũng đâu phải gà newbie này nọ đâu o_O

tham + ngu >>> ra đê mà sống :rolleyes:

fa cờ búc anh ấy đã cờ lâu sờ :rolleyes:

ai biết gì họ ; ))))) , cái lão này có gì đâu mà tin thế ko biết

trước khi hô hào ụự án thì anh ấy có 1 cuộc viễn chinh xuyên Việt offline các kiểu lấy lòng tin :rolleyes:

nói chung là vẫn pay chậm ko biết có đuổi nhau như lần lên từ 6 => 7% không , bây giờ adx đã hết trò kêu check payment , security , bla bla gì gì rồi :D

trước khi hô hào ụự án thì anh ấy có 1 cuộc viễn chinh xuyên Việt offline các kiểu lấy lòng tin :rolleyes:
Còn hỏi nhóm mình có khả năng tài chính bao nhiu nữa, mình phắn cho 1 câu không theo bất kỳ ai... im luôn :D ghé qua site cá nhân thì toàn HYP đã scam mà vẫn còn treo.. dự án, nhóm VIP :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Còn hỏi nhóm mình có khả năng tài chính bao nhiu nữa, mình phắn cho 1 câu không theo bất kỳ ai... im luôn :D ghé qua site cá nhân thì toàn HYP đã scam mà vẫn còn treo.. dự án, nhóm VIP :eek::eek::eek::eek::eek::eek:
:confused::confused::confused::confused:
tốt nhất cứ lên mmo4me mà chiến . ko phải nghe ai cả

Hình như ngậm bồ hòn làm ngọt hết nên chưa có report về anh ấy và số tiền bảo hiểm nhỏ nhoi ấy chẳng làm đc việc gì rồi ^_^

Mình chắc là người đẹp trai nhất hội, nhiều người bảo vậy nhưng mình ko tin :D
Nay thì tin chưa

=> Open topic cho anh em chém gió tiếp

hình như bác chiến rút toàn 16h tức là giờ tụi nó bắt đầy paid đó :v

Tiền về lúc 3h kém nhé ;) 110h

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,593
170,688