Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
PTC mà ổn định sao. Thực tế thì ko có gì ổn định cả

đậu xich lô quê e chở toàn khách du lịch. nhà có dk lắm mới đi được đó bác. :eek::eek:

e chỉ đi được xe lôi hoy! mà bị thiến cmn goy` nên chắc vô phương :(:(

sổ đỏ e bay theo 1 phát reset 2 phát restart rùi bác. giờ e đang ngồi ngoài đê lướt ADX. tính phang 1 bên thận lấy gạo chiến tiếp. nhưng phân vân quá :rolleyes::rolleyes:
Thận e rằng hơi ít. Phang quả tim đi bác:p:D

iem cóa mua 2 pack chơi để đc cái tiếng cũng chơi ACX,
dzị mấy anh chị cho iem hỏi, ế tiền lãi với tiền gốc nó nằm ở đâu dzị. :D
mấy anh chị chỉ bảo tận tình cho em đừng chém gió nha.

Tui là thanh niên đang phát biểu :p

Góc dưới bên trái đó chế ơi. :D

Thật ra thanh niên đẹp trai mặc vest phát biểu trước hội đồng gay ACX là em. :cool:

thấy trang chủ nó báo đợt pay thứ 2 của hôm qua lúc 6h sáng nay mà ko biết có ai dc ko :)

Nó thông báo chuẩn đấy. Lệnh rút sáng ngày 11 được pay lúc 5h sáng nay rồi. Đợt trưa nay chắc pay lệnh ngày 12. Mấy lệnh rút hôm qua với hôm nay thì đợi thứ 2 - 3 đi các bác :D

cứ chơi đúng quỹ đạo là sẽ dep ngon lành , nên nhớ adx phải đầu tư đúng thời điểm không thì móm toàn tập , chán vlvlvlvl

Đầu tư thế nào để ăn cơm mới khó chứ ăn cám thay cơm thì chuyện quá bt :D

cứ thấy Mrchao , locthiennguyen, thuhanguyen chơi là hãy đập theo nhá :D , đầu có sỏi rồi nên khác lắm ha ha
Trc giờ mình chưa chơi theo số đông bao giờ :D Mỗi ng tự có 1 chiến lược đầu tư phù hợp với túi tiền của mình, bên cạnh đó cũng phải có nhiều kiến thức về chương trình đang đầu tư để đưa ra quyết định dứt khoát và đúng thời điểm! Theo chưa chắc đã đem lại kết quả tốt mà còn War lẫn nhau khi có vấn đề xảy ra!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week