Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
khóc chi hok biết. ra đê ngồi chơi với a e ngoài đê cho quen không khí đê :D:D

ngoài này hơi muỗi tí nhưng được cái tối nào cũng nude sưởi ấm cho nhau :oops::oops:

lập thớt đón noel ngoài đê đây :D ai tham gia hem :oops:

Tại sao các bạn lại khoái ở cầu và đê quá nhỉ?

Nói thế chứ $ ACX ơi! Hãy về đây bên anh, nhớ em :(

Mình nhận $ từ UL, HF, FS, GA, QUIZ, BOSS, RAB,... nhưng chưa em nào khiến mình có cảm xúc như là khi nhận $ từ em ACX. Cứ như trong phim ấy, tình cảm chỉ dành cho 1 người :confused:

cất bước quay lưng ra đi ko nói câu tạ từ bỏ lại tôi 1 mình giữa đêm vắng lòng nghe cô đơn lạnh giá :oops:

tiền về đều 1 tuần thì các ông định làm gì, đập vào và hy vọng tiếp à :eek:, hay vớt vát nốt, cảm giác đang có mấy trăm củ giờ còn mấy trăm đô, nhìn chán vê lờ

:D:D sóng lên thì thuyền lên. sóng xuống thì nhảy thuyền khác... lỡ chuyến đò thì chìm theo dòng nước:rolleyes::rolleyes:

có cái thị trường nào mà chả ăn thịt lẫn nhau. cứ làm kẻ yếu đuối đi. kẻ biết vươn lên ko ngừng mới là kẻ mạnh.

cố gắng ghi nhớ những bài học mà cuộc đời đã dạy. Cuộc đời là trường học của những cú đấm đau:(:(

e bị đấm bầm cmn dập rồi mà chưa khá được nè:(:(

Đập và đập để lấy lại vốn chứ sao nữa , adx nói thẳng cmn ra là ko scam nhưng nó nuốt PM thì rõ ràng là như vậy

:D:D sóng lên thì thuyền lên. sóng xuống thì nhảy thuyền khác... lỡ chuyến đò thì chìm theo dòng nước:rolleyes::rolleyes:

có cái thị trường nào mà chả ăn thịt lẫn nhau. cứ làm kẻ yếu đuối đi. kẻ biết vươn lên ko ngừng mới là kẻ mạnh.

cố gắng ghi nhớ những bài học mà cuộc đời đã dạy. Cuộc đời là trường học của những cú đấm đau:(:(

e bị đấm bầm cmn dập rồi mà chưa khá được nè:(:(
bác có tương lai đấy :D có được suy nghĩ thế là tốt

từ h đến 6h sáng mai ko có proof thì xác định nha các đồng chí

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,468
172,461
Latest member