Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
h chi transfer được từ ads package sang,pc panel chưa mở.

May quá trứoc kia ta đã transfer được , :binhsua26::binhsua26: Nhưng mà lúc đó chỉ transfer có 1$ à :binhsua23::binhsua23::binhsua23:

May quá trứoc kia ta đã transfer được , :binhsua26::binhsua26: Nhưng mà lúc đó chỉ transfer có 1$ à :binhsua23::binhsua23::binhsua23:
Cũng thử khi có cái đó nhưng không biết trans sang có mất không giờ ôm hận :binhsua23:

sau 2 tiếng mở cửa cho rút , đã có hơn 150k lệnh đặt rút tiền qua LR =)) , không biết tình hình các cổng khác thế nào nhỉ

PANEL BALANCE sao tiền này không cho transen nhỉ :(

Tôi vào rút nó bảo không có đủ tiền để rút, nó bảo transen từ PANEL BALANCE tôi vào transen được, xong rút luôn.
Đang chờ $ về.
Ngày mai nó mà hẹn đang chỉnh lại hệ thông, ngày kia rồi lại hẹn 48h, sau lên một tuần, sau nữa cho thêm cái đồng hồ đếm ngược vào đây nữa..... là xong.

cứ đà này lại sập vì lệnh rút quá nhiều

Nó dư biết mở cổng người ta sẽ rút ào ào. Chuẩn bj hết rồi
Cầm 1 khối tiền để 1 tháng sinh lãi cũng ra đâu có ít đâu. Dư chia cho bà con, sập gì nổi, sợ sập thì nó ko mở ra cho mà rút đâu.
:D
Cứ tâm lí hết tháng 9 nó sẽ qua hoàn thiện triệt để. Ngòng hóng tiếp thôi.

nó ko chết đây là câu mà tau ZzhoanghungzZ nói , nó phải mở cổng thanh toán thì mới cho đc các nhà đầu tư thấy lãi mới vào đầu tư tiếp đc

pos cũ ko chia lãi chẳng khác gì đang chôm bớt tiền người ta à :binhsua29:

Nhìn pos cũ số ngày còn lại càng ngày càng giảm mà sầu =.=", nếu là lỗi nó phải thông báo chứ ta =.="

Nhìn pos cũ số ngày còn lại càng ngày càng giảm mà sầu =.=", nếu là lỗi nó phải thông báo chứ ta =.="
nó thông báo rồi :p vài ngày tới sẽ chia lãi pos cũ, và những pos này sẽ có số ngày > 81, miễn sao đủ 15$/pos

đại loại là như sau

% của mỗi ngày của 1 post bạn mua sẽ đc trả hoàn chỉnh cho 1 post = 150% ( 10$ mua post và 5% tiền lãi )

tối thiểu mỗi ngày bạn phải xem 3 ads để duy trì lãi hàng ngày

chỉ có thế thôi ko cần phải kêu ca

đại loại là như sau

% của mỗi ngày của 1 post bạn mua sẽ đc trả hoàn chỉnh cho 1 post = 150% ( 10$ mua post và 5% tiền lãi )

tối thiểu mỗi ngày bạn phải xem 3 ads để duy trì lãi hàng ngày

chỉ có thế thôi ko cần phải kêu ca

Không xem 3 ads thì ko được chia lãi nhưng có bị trừ tiền không nhỉ?

dạ thư cụ theo ru lờ của nó ko xem ko có lãi vẫn bị trừ ngày nhá , em ko có láp tốp có mỗi em N9 nên đỡ lo :D

Bỏ mấy hôm không xem ads rồi bạn, coi chừng nó không chia lãi bây giờ là nó lừa đó, đến lúc hoàn hoàn thiện ( nằm trong kế hoạch của nó ) rồi nó cũng được thêm một mớ nữa.

Bỏ mấy hôm không xem ads rồi bạn, coi chừng nó không chia lãi bây giờ là nó lừa đó, đến lúc hoàn hoàn thiện ( nằm trong kế hoạch của nó ) rồi nó cũng được thêm một mớ nữa.

tôi để ý cậu toàn phán bừa trên nguyên lý là chẳng biết cái éo gì cả , nếu nó cầm 1 đống tiền của JSS cũ tội éo gì nó phải làm 1 cái trang wep làm gì nữa

nên nhớ JSS cũ đã có 1 thời kỳ off wepsite 1 tháng để nâng cấp

Rút được rồi. Giờ lại hóng tiền về :)

tôi để ý cậu toàn phán bừa trên nguyên lý là chẳng biết cái éo gì cả , nếu nó cầm 1 đống tiền của JSS cũ tội éo gì nó phải làm 1 cái trang wep làm gì nữa

nên nhớ JSS cũ đã có 1 thời kỳ off wepsite 1 tháng để nâng cấp

Thực ra thì có những cái nói đùa, có những cái vừa nói đùa nhưng cũng có ý nhắc phải nâng cao cảnh giác với tất cả các site đầu tư,
đúng là mình có nhiều cái phán bừa thật, nhưng đằng sau cái phán bừa là có ý của mình đó bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,361
171,415
Latest member
tutokyo
Back
Top Bottom