• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Sau hơn 72h cam mới chín...

Lại 2 thánh này luôn, chẳng qua tâm lý người ta chờ lên 4 mới chịu dep nên chưa có đầu vào thôi
Lên 4 phát là tiền lại chảy vào site ào ào

đâu quan trọng lên mấy % bạn... quan trọng là nó có pay đều hay ko. nếu nó pay đều như ngày đầu sau restar ngày 2 -3 đợt vậy thì 2% nó cũng đập ào ào ... chứ mà delay cả tháng như đợt 8% - 10% thì ma nào dep vào đâu :(

Sau hơn 72h cam mới chín...

đc pay rồi hả ban... mình vẫn chưa thấy quả nào rớt vào mồm . hôm nay đói tiếp

Các bác cứ chờ tầm 15-30 ngày nữa xem pay ổn ko hãy nhảy vào, để em test trc cho, còn bác nào nóng ruột quá thì cứ nhảy vào luôn em cũng ko cản :p

có ai dep mạnh chưa,hehe :p

chắc lại delay xxx giờ, khi nào lên tầm 6% thì mới pay đều, "điểm ngọt" :D

delay tăng dần kiểu này không ổn, không duy trì việc pay đều thì ai dám dep mạnh, hôm trước mới dep 2k vào để test mà coi bộ tình hình này không chiến thêm nữa để theo dõi tiếp
do lượng dep cả thôi, dự là sắp tăng % lãi.

chắc lại delay xxx giờ, khi nào lên tầm 6% thì mới pay đều, "điểm ngọt" :D

điên à ... delay kéo dài là chết nó chứ ngồi đó mà chờ lên 6%. vì delay thì ko có dep mới ... mem nó ngồi ăn lãi ko thì xác định nó ... cần phải giải quyết sớm

điên à ... delay kéo dài là chết nó chứ ngồi đó mà chờ lên 6%. vì delay thì ko có dep mới ... mem nó ngồi ăn lãi ko thì xác định nó ... cần phải giải quyết sớm
Như thế thì nó lại xshift tiếp... giờ cơ bản nó muốn có lượng dep mạnh thì nó phải paid sớm thì mới thúc đẩy nhà đầu tư mới và cũ dep vào.... chứ kiủ này ko ổn rồi ^_^

chắc nó làm 1 khoản kha khá ở tk pm cũ rồi ;)) đổi pm cái là chậm thấy rõ....mà những ai giờ dept cũng chả lo lắng j cả..vì nó có restart xảy ra trong trường hợp xấu nhất đi nữa thì cũng k mất dept mới mà??

chắc nó làm 1 khoản kha khá ở tk pm cũ rồi ;)) đổi pm cái là chậm thấy rõ....mà những ai giờ dept cũng chả lo lắng j cả..vì nó có restart xảy ra trong trường hợp xấu nhất đi nữa thì cũng k mất dept mới mà??
Chỉ cho tk nào chưa nhận đc xu nào thôi thì phải chứ đã nhận rồi dù chỉ 1 proof nhỏ xíu nó cũng thiến hết :D

đâu quan trọng lên mấy % bạn... quan trọng là nó có pay đều hay ko. nếu nó pay đều như ngày đầu sau restar ngày 2 -3 đợt vậy thì 2% nó cũng đập ào ào ... chứ mà delay cả tháng như đợt 8% - 10% thì ma nào dep vào đâu :(

bây giờ quan điểm của mình đã thay đổi, nếu thời điểm này ACX pay ào ào thì ko thích nữa, thích như kiểu pay như bây giờ vào thời điểm này :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,989
171,043
Latest member
LingWu
Back
Top Bottom