Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
càng chờ ..................nó càng lên :rolleyes:. Hiện h đang có đợt down mạnh đó theo doi đi và hi zọng nó xuống giá để mua. Còn sau đợt down này thì ................. ai biết đc còn đợt down nào nữa ko :D
Đang lên chóng mặt

rồi nó sẽ xuống, nó sẽ xuống ít nhất là $180 :mad::mad::mad::mad::mad: nó sẽ xuống... nó sẽ xuống... nó sẽ xuống...:mad::mad::mad::mad::mad:

Ủa cho mình hỏi acc mình đó giờ acc thường, cũng hết hạn được hơn 400 pack thì giờ up lên silver là ăn được panel chưa hay phải lên gold nhỉ? Mình chỉ chơi mỗi bên AD

Việt yên à. Thế cũng gần đấy
Ko, bên gmb e vẫn nick ntn nhưng sau khi cái đợi chuyển từ phpbb sang mã nguồn bây giờ thì nick đó ko vào đc nữa.
Hồi đó có hai fan là fan gmb và fan msinhvien y như kiểu fan samsung vs apple bây giờ. Ghét nhau như chó vs mèo:D
có face ko kb hôm nào ae off chơi chia sẻ kinh nghiệm :)

lạ nhỉ mình chơi được tầm hơn 2 tháng rồi cũng có mấy trăm pack hết hạn
ở gói gold được 40 ngày rồi mà chưa thấy cái panel nào, bấm vào mục media panel cũng không thấy cái nào cả :rolleyes:
có ai bị như mình không? :(

Panel là random hay sao ấy , chơi 2 tháng rồi gold mà ko thấy gì , giải tán đi ngủ mai test chức năng ai cũng mong chờ đó là rút tiền về tài khoản

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,087
Latest member
voiviqua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week