Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
mình chỉ mong nó lâu hơn tí thôi, giờ cứ mở mắt mà chưa nhận dc mail reset là vui :)) acx nó tính hết rồi nên các thím ko phải lo nó thiếu tiền, 1 là nó tính số nó có và số nó phải trả rồi, 2 là nó cắm sừng :)) hướng nào thì cũng đi tiếp

mình chỉ mong nó lâu hơn tí thôi, giờ cứ mở mắt mà chưa nhận dc mail reset là vui :)) acx nó tính hết rồi nên các thím ko phải lo nó thiếu tiền, 1 là nó tính số nó có và số nó phải trả rồi, 2 là nó cắm sừng :)) hướng nào thì cũng đi tiếp
nói như bác thì 1 là nó trả 2 là nó ko trả à :))

khả năng 50 - 50 :D. CÓ thể down xuống rồi lên lại cũng có thể sẽ lên luôn :D
Đúng là sợ nó lên ngay và luôn thật :D
Dạo này toàn tin có lợi về BTC; hy vọng sẽ có 1 đợt giảm giá mạnh để gom hàng, và tăng cao vút sau đó. Chờ chờ chờ....:cool:

Dạo này toàn tin có lợi về BTC; hy vọng sẽ có 1 đợt giảm giá mạnh để gom hàng, và tăng cao vút sau đó. Chờ chờ chờ....:cool:

em thì ko chờ và tiến hành ôm luôn rate 280 - 283 kể cũng tiếc so với rate 260 :D. Nhưng hầu như chắc chắn là cuối năm sẽ có bão :D

Có đợt giảm mạnh lắm :D lên cao hết đát hơn 300 mấy xong tụt cái vèo xuống còn 100 mấy :D

em thì ko chờ và tiến hành ôm luôn rate 280 - 283 kể cũng tiếc so với rate 260 :D. Nhưng hầu như chắc chắn là cuối năm sẽ có bão :D
BTC nó biến động theo tin tức hay so với tỉ giá USD thế bác, dạo này thấy nó tăng mạnh mà e ko hiểu lắm @@.

lúc trước chơi BTC thì toàn để trong BTC-e, sau đó sàn Mtgox sập thì thấy ko an toàn nên đổi về $ hết bởi vì ko biết cách backup cho qua máy khác. Giờ muốn ôm BTC thì bỏ vào ví trong máy tính cho nó an toàn :oops:

Các bro trữ BTC ở đâu nào?

BTC nó biến động theo tin tức hay so với tỉ giá USD thế bác, dạo này thấy nó tăng mạnh mà e ko hiểu lắm @@.
Châu âu, usa chấp nhận nó là tiền tệ mà k phải là hàng hóa, trao đổi với tiền tệ truyền thống chỉ mất phí chứ k mất thuế như trước-> cầu nhiều , cung om hàng-> giá sẽ up mà không down cho đến đỉnh

lúc trước chơi BTC thì toàn để trong BTC-e, sau đó sàn Mtgox sập thì thấy ko an toàn nên đổi về $ hết bởi vì ko biết cách backup cho qua máy khác. Giờ muốn ôm BTC thì bỏ vào ví trong máy tính cho nó an toàn :oops:
Cũng nhiều rủi ro mà

cách đây mấy tháng ôm đc mấy BTC lúc đó có hơn 250. thấy lên chút bán luôn:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

prof lượm lặt trên FB

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,451
Latest member
montrealpcsu
Back