Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Lag kinh, xem quảng cáo F5 lên xuống!
KỂ ngu vl tham gia ACX hơn 2 tháng rồi! Sau khi GET PAID thì được x $ tái hết thì GET PAID vẫn được x$ mà mình éo biết toàn để hôm sau GET 1 thể toàn bị trễ 1 ngày :D Ngu vl :oops::mad:

KỂ ngu vl tham gia ACX hơn 2 tháng rồi! Sau khi GET PAID thì được x $ tái hết thì GET PAID vẫn được x$ mà mình éo biết toàn để hôm sau GET 1 thể toàn bị trễ 1 ngày :D Ngu vl :oops::mad:
Công nhận:D:D:D

nhọ :3 ai mà 800/ngày, cứ tái r get tái r get vài lần mới đủ :v

Có ai giống mình, muốn nó ở 10% lâu lâu chút ko?:rolleyes::D:p

Chế mmo1991 khi nào pay ổn định nhớ rb ta nhá, k thì ta mang thùng dầu ăn đến nhà và chịch đó. Tổng re-pur 162 pack :D

RB=dầu ăn nhé :D

Chỉ mong sớm về 2% rồi pay cho lẹ
Chưa có j khẳng định về 2 sẽ pay nhanh nhé, mộng ít ít thui ko lại vỡ mộng bác à:rolleyes:
Coi bộ bác bị 10% của nó làm mờ mắt rồi, tái tái tái nhưng tiền trong đó vẫn chỉ là tiền ảo thôi o_O
Có cơ hội thì phải tranh thủ chứ. Còn về cơ bản là mình chơi tập xác định rồi nên bình thản lắm. Chứ ko như mấy bác cứ xoắn hết cả lên mà cũng có giải quyết được gì đâu.o_O

Theo nhận định của mình thì mốc 2% lượng dẹp cũng ko nhiều đâu, ACX phải giải phóng khoảng 1/3 nợ xấu hiện tại cho nhà đầu tư trong thời gian nhanh nhất thì mới thu hút được lượng dẹp khủng sau này :D

Theo nhận định của mình thì mốc 2% lượng dẹp cũng ko nhiều đâu, ACX phải giải phóng khoảng 1/3 nợ xấu hiện tại cho nhà đầu tư trong thời gian nhanh nhất thì mới thu hút được lượng dẹp khủng sau này :D

Tiền trong 2 acc pm nó đầy

Set max pay 1 acc / 24h / 400$ là ngon

Bí quá restart phát cho vui

Bí quá thông báo vỡ nợ để đội vớt xác có việc

ai cũng tái hết balance vào 9-10% tăng pack, mong về 2% ngồi hưởng thụ mà lượng dep mới k dồi dào thì lấy đâu pay nhanh :oops::oops:
chỉ hy vọng về 2% nó sẽ có thời gian để giải quyết tồn đọng. 1-2 tháng sẽ trở lại pay tuần chứ k 15-20day như bh =))))))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,087
Latest member
voiviqua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week