Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Ô, nó chết rồi à, nhìn kiểu đấy nó là hyip mà, nhưng tài chính nó kiểu gì thế, sao mà đã chết rồi chứ

vấn đề không phải có tài chính hay không mà mục đích nó lập ra để scam nên ăn được quả bự là nó té thôi

Hehe, vừa mới ra 1 phát là đã múc như điên, của VN chắc nó cũng ăn được vài chục k ;))

check trên web nó 18k mem mỗi ông cúng cho nó 10$ đã là 18k$ r :(,chưa kể mấy bác đầu tư nhiệt toàn mấy k=))

Đúng rồi, thu được một mớ to rồi thì nó phắn thôi chứ dềnh dàng làm gì cho hao $ ;)).

nó lập ra để scam nên chắc đã phắn sau khi ăn được 1 đống của mấy bố VN tham của lạ r=))

Chuẩn rồi, hầu hết thấy mem VN vả site này thôi :D. Chê Jss mà ;)).

Thằng MG là HYIP nên thấy lãi 2%-2.5% mà sao nhiều người lao vào nhỉ.

Hiệu ứng bầy cừu. Thấy Jss có vấn đề, thế là mấy "pro" đưa site này ra, dep mạnh vào, rồi tuyển ref :)). Kết quả là chết cả bầy :|

Chuẩn rồi, hầu hết thấy mem VN vả site này thôi :D. Chê Jss mà ;)).

h rút tiền dễ vãi bác ạ,đến chiều rút về LR cũng vẫn được:))
Đang chờ chuyển sang sever mới để tốc độ nó nhanh lên,chứ h rút tiền thì ngon mà lãi chia chậm

Hiệu ứng bầy cừu. Thấy Jss có vấn đề, thế là mấy "pro" đưa site này ra, dep mạnh vào, rồi tuyển ref :)). Kết quả là chết cả bầy :|

bác sao lại để từ "pro" trong ngoặc thế=)),toàn mấy bố sida chứ pro ếch gì,tính mình nói thẳng nói thật không thích đá xoáy:|:|:|

h rút tiền dễ vãi bác ạ,đến chiều rút về LR cũng vẫn được:))
Đang chờ chuyển sang sever mới để tốc độ nó nhanh lên,chứ h rút tiền thì ngon mà lãi chia chậm

Èo, hôm nay có rút được đâu, chắc là tối :(

Mình còn hơn 100 trong đó, mấy hôm nữa hết sạch pos rồi thì hốt về một mẻ :D.
Giờ còn đầu tư mỗi UI :D

bác sao lại để từ "pro" trong ngoặc thế=)),toàn mấy bố sida chứ pro ếch gì,tính mình nói thẳng nói thật không thích đá xoáy:|:|:|

Pro thì mới có nhiều người theo, chứ gà như tớ thì làm gì có ai theo :)). Có ăn thì ăn một mình, chết thì cũng một mình thôi ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,501
171,540
Latest member
Tamcaaa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week