Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
sao lãi ngày 29 với 30 mình chưa được chia lãi 2 ngày đó vậy trời:binhsua27:

uhm, tớ cũng khong được chia lãi. Nhưng được restart rồi;))

Đợt Res này ảnh hưởng nhiều hơn đợt trước,cũng chưa thấy có thông báo gì mới từ phía JBP,đợi tiếp coi sao.
Chương trình nào cũng sẽ có lúc thăng lúc trầm,giống như cuộc sống của mình vậy thôi,quan trọng là tìm ra giải pháp,khắc phục khó khăn và vượt qua,JBP trải qua bn chuyện mới có thành tựu như ngày hôm nay,phía trước vẫn còn là 1 chặng đường dài nhưng mình tin JBP biết họ cần phải làm gì tiếp theo.

qua đợt này mình rút ra bài học là : Có thật nhiều tiền thì nện vào nó 1 phát lúc nó ra thông báo ngày nào mua pos sẽ ko ảnh hưởng reset thì có lời. Còn tái đầu tư thì ăn cám. :D :D :D Reset mà tới 70%, acc trên 100 pos gọi là big acc. ZZ (hehe, nhăn nhó và cau có 1 tí thôi - anh em thông cảm). hehe

qua đợt này mình rút ra bài học là : Có thật nhiều tiền thì nện vào nó 1 phát lúc nó ra thông báo ngày nào mua pos sẽ ko ảnh hưởng reset thì có lời. Còn tái đầu tư thì ăn cám. :D :D :D Reset mà tới 70%, acc trên 100 pos gọi là big acc. ZZ (hehe, nhăn nhó và cau có 1 tí thôi - anh em thông cảm). hehe

50/50 thôi,vì còn tùy chính sách mỗi lần Res như thế nào:D:D
Nhưng ngon nhất vẫn là đầu tư 1 cục ngay sao khi Restart!

sao nó bảo 1 post nó giết đền 1$ cơ mà

Nó là ai thế? 110 pos được đền 17$ nè. Cái này cũng đúng thôi. Jss còn tồn tại lâu dài nữa nên cứ yên tâm mà chơi thôi. Cố gắng tránh được restart là có lãi thôi :D

Nó là ai thế? 110 pos được đền 17$ nè. Cái này cũng đúng thôi. Jss còn tồn tại lâu dài nữa nên cứ yên tâm mà chơi thôi. Cố gắng tránh được restart là có lãi thôi :D

==.== có gì chắc chắn sẽ có lần thứ 4?:binhsua36:

bác linhdv oi cho hỏi tí , tớ upgrade hơn 1 tuần rồi nhưng sao ko thấy gì thay đổi vậy , vào acc vẫn chưa up @,@ ...

LR là gì bạn?
Lần sau gửi mail kèm số Po mua+TK LR,không mình biết bonus kiểu gì.
Mới viết xong 1 bài phân tích về JSS Tripler Restart,mời ae đón đọc
http://restartupdate.blogspot.com/
thế cho hỏi pro 1 câu : giờ có nên up để ăn matrix không vậy mềnh có khaongr 200 pos đang chờ xuất hàng?

thế cho hỏi pro 1 câu : giờ có nên up để ăn matrix không vậy mềnh có khaongr 200 pos đang chờ xuất hàng?

up đi ,h JSS đang chậm,up sớm lúc nào hay lúc đó,up xong còn phải đợi po chuyển sang JSS

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,817
172,885
Latest member
hiennhien9

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week