Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Nghe đồn mua pack bằng tiền trong acc được 8% rồi phải không mấy bác, có ai xác nhận hộ em phát để em mua với ạ, còn 100$ trong blanc quất đại luôn :D

con sờ phin

Tiện đây cho em hỏi, thấy có cái Power 300 của thằng ACX, không biết cái đó là tính năng gì của nó vậy mấy bác ???

Tiện đây cho em hỏi, thấy có cái Power 300 của thằng ACX, không biết cái đó là tính năng gì của nó vậy mấy bác ???

20$ >>> 60$: 4pack media ăn đc 30$ và 30$ panel đc tạo thành từ 4 pack trên >>> tổng = 60$

Điều gì sẽ xảy ra khi em tái đầu tư từ giờ đến 10% vậy các bác???
Đẩy pack lên... :).
Chứ đợi pay này xót ruột quá ò,Ó
Ps: e nghĩ là như này, nếu ACX cam kết và làm đúng việc k reset hệ thống thì tuyệt vời ông mặt trời luôn, nhưng nếu nó k rs để chuyển toàn bộ pack sang Panel thì nó sẽ làm 1 việc khác, đó là toàn bộ pack mua ở mốc 8% 9% 10% sẽ down xuống 2%. Hoặc thời gian duy trì mức 9% và 10% sẽ cực ngắn, khoảng 1-2 tuần. Mục đích chính của việc repurchase 8% dsc pack này là để kéo dài ngân sách của acx cho tới khi về 2% :). Đây là ý kiến cá nhân nhé, mấy bác đừng gạch đá nhé... :v

Last edited:
Điều gì sẽ xảy ra khi em tái đầu tư từ giờ đến 10% vậy các bác???
Đẩy pack lên... :).
Chứ đợi pay này xót ruột quá ò,Ó
Ps: e nghĩ là như này, nếu ACX cam kết và làm đúng việc k reset hệ thống thì tuyệt vời ông mặt trời luôn, nhưng nếu nó k rs để chuyển toàn bộ pack sang Panel thì nó sẽ làm 1 việc khác, đó là toàn bộ pack mua ở mốc 8% 9% 10% sẽ down xuống 2%. Hoặc thời gian duy trì mức 9% và 10% sẽ cực ngắn, khoảng 1-2 tuần. Mục đích chính của việc repurchase 8% dsc pack này là để kéo dài ngân sách của acx cho tới khi về 2% :). Đây là ý kiến cá nhân nhé, mấy bác đừng gạch đá nhé... :v

thì chính xác là nó convert pack trên 2% về 2% mà :D

ad gold 171h chưa thấy :D tiếp tục chờ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,799
Latest member
implantcentervn