Matrix Adcashout - adcashout.com - ROI 155% - Green bar Security - Instant Cashout

Status
Not open for further replies.
[QUOTE = "Petermay, post: 5259856, thành viên: 75.257"]! Cảm ơn bác [/ QUOTE]
bạn hd mình chơi đc ko
n bắt cập nhật tài khoản tên mà ko đc

ấn cập nhật rồi xong mãi nó vẫn vậy hà

Attachments

22.9 KB · Views: 63
chơi cái này như nào bác bác hd mình đc k
để mình dep
mà dep có đc refback ko bác :D

Mua Cashpack và nhận % hàng ngày bác nhé. Cụ thể:

Cashback Ad Packages Cashback %(ROI)
1- 200 Pack --> 145%
201- 1000 Pack --> 150%
1001+ Pack -->155%

Ref Cash Back = 60% những gì mình được hưởng từ bác.:p

Mua Cashpack và nhận % hàng ngày bác nhé. Cụ thể:

Cashback Ad Packages Cashback %(ROI)
1- 200 Pack --> 145%
201- 1000 Pack --> 150%
1001+ Pack -->155%

Ref Cash Back = 60% những gì mình được hưởng từ bác.:p
nó ko cho dep bằng pp à bác @@
bác có thể giúp đỡ e ko
e là newbie e vừa ibx fb bác đó

nó ko cho dep bằng pp à bác @@------------> Chuẩn. Chỉ mua quảng cáo được thôi.
bác có thể giúp đỡ e ko
e là newbie e vừa ibx fb bác đó ---------------> Inbox nhầm cho ai rồi, không thấy gì. Cứ trao đổi ở đây cũng đc.

Schedule:

Friday 11th, 10AM EST - Funding of wallet opens -> Bắt đầu cho Dep

Saturday 12th, 10AM EST - Membership upgrade opens -> Bắt đầu được upgrade mem

Saturday 12th, 10AM EST - Non-cashback advertising sales opens -> Bắt đầu được mua quảng cáo

Monday 14th, 10AM EST - Cashback advertising sales opens -> Bắt đầu được mua share

Tuesday 15th, 10AM EST - Withdrawal button opens -> Cho phép rút tiền.

Schedule:

Friday 11th, 10AM EST - Funding of wallet opens -> Bắt đầu cho Dep

Saturday 12th, 10AM EST - Membership upgrade opens -> Bắt đầu được upgrade mem

Saturday 12th, 10AM EST - Non-cashback advertising sales opens -> Bắt đầu được mua quảng cáo

Monday 14th, 10AM EST - Cashback advertising sales opens -> Bắt đầu được mua share

Tuesday 15th, 10AM EST - Withdrawal button opens -> Cho phép rút tiền.
em inb đúng vào nick fb bác mà le tuan đó . chắc tại chưa kết bạn nên ko thấy
tại e ở pecfest ko có $ nên muốn nhờ bác đổi cho e từ pp sang đó để dep vào

chuotchu

Junior
Reactions
134
MR
0.001
Follow me on Facebook
uh, giờ scam nhiều như nấm. Cố gắng kiếm tí cháo thôi.
Tình hình site này cũng không an tâm cho lắm. Vì không cho DEP bằng paypal, payza thì chưa được add, thân thế của cô Admin này thì mập mờ, không có facebook group, không quảng bá trên các mạng xã hội, bản thân site thì không quảng bá cho nó. Không rõ nguồn thành viên vào site là từ đâu? (hiện thành viên trên 4k nhưng ko rõ thực bao nhiêu, ảo bao nhiêu). ... chỉ cho dep tiền vào các cổng PM, Payeer, bitcoin ... trong vài giờ đầu lại bị đóng tất cả các cổng thanh toán .. => không có 1 chút gì cảm thấy an toàn cho số tiền của mình đầu tư vào. Noel cũng sắp đến rồi, nên cũng đang e ngại với site này. :rolleyes:

CoinCard

Senior
Reactions
333
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Gần cuối năm nguy hiểm vê lờ, site ra cũng nhiều mà site nào cũng thấy gê gê... :D

minhnhan2607

Junior
Reactions
80
MR
0.000
ROI cao, không tái, có 4k mem, ai cũng hit and run hết nếu không có group lớn nhảy vào thì sợ không qua nổi một con trăng. Thằng start lúc mới bắt đầu mem 14k mà cũng ngắc ngứ rồi kìa, mới hồi được 80% :oops:.

Tình hình site này cũng không an tâm cho lắm. Vì không cho DEP bằng paypal, payza thì chưa được add, thân thế của cô Admin này thì mập mờ, không có facebook group, không quảng bá trên các mạng xã hội, bản thân site thì không quảng bá cho nó. Không rõ nguồn thành viên vào site là từ đâu? (hiện thành viên trên 4k nhưng ko rõ thực bao nhiêu, ảo bao nhiêu). ... chỉ cho dep tiền vào các cổng PM, Payeer, bitcoin ... trong vài giờ đầu lại bị đóng tất cả các cổng thanh toán .. => không có 1 chút gì cảm thấy an toàn cho số tiền của mình đầu tư vào. Noel cũng sắp đến rồi, nên cũng đang e ngại với site này. :rolleyes:

Về điểm Paypal thì giống thằng MTP nó ra lâu rồi nhưng vẫn pay đều, mỗi tội là Daily CAP của nó thấp thôi. Ngoài ra các site revshare nếu chuẩn thì không có thằng nào tự bỏ tiền ra quảng bá mà chủ yếu là dựa vào các promoter để kiếm mem thôi.:D

ROI cao, không tái, có 4k mem, ai cũng hit and run hết nếu không có group lớn nhảy vào thì sợ không qua nổi một con trăng. Thằng start lúc mới bắt đầu mem 14k mà cũng ngắc ngứ rồi kìa, mới hồi được 80% :oops:.
Tái 20%. Thôi cứ Hà Tĩnh ngắm nghía cho kỹ anh em ạ, đừng tin bố con thằng nào hết. Phải có chính kiến, nhìn nhận tinh tường và quyết sách đúng đắn thì mới mong kiếm cháo được.:cool:

Tiếp tục Update:

Dịch mấy cái ý vớ vỉn này thôi.

Chào các anh em,

Chúng tôi biết rằng rất nhiều anh em muốn sử dụng PP để mua share. Vì vậy chúng tôi muốn khẳng định rõ với AE vì sao chúng tôi không sử dụng PP cho sharing mà chỉ để mua quảng cáo.

- Multi Level commission ---> Paypal không hỗ trợ nhưng đó là định hướng chúng tôi đã lựa chọn.

- Chúng tôi không muốn tiền của AE bị đóng băng trong TK của PP vì vậy không dùng PP cho Sharing.

- Tuy nhiên chúng tôi có một lượng khách hàng tiềm năng sẵn sàng sử dụng PP cho việc quảng cáo và thúc đẩy kinh doanh của họ nên chúng tôi quyết định sử dụng PP cho việc quảng cáo này.

Payza: Sẽ được approved khi Launching. Đây là lý do vì sao chúng tôi lùi ngày ra mắt.

"Hello Members,
We understand that most of our members are requesting for PayPal as an option
for cashback earnings. We want to clarify why we made the decision not to use
PayPal for this and rather for only non cashback advertising.

Our program see the need for rewarding our affiliates on several levels of referral
commission and we have adopted this as our compensation model. However, PayPal does
not support this, hereby making it unfit as a payment method for cashback earnings.

We understand how important it is to adhere to the policies of our payment processors
and that is exactly what we are doing. We do not want a situation where your money will
be frozen in the future because we did not pay attention to details.

This does not mean that we cannot use PayPal for other sections of our website. We are
adopting PayPal for non cashback advertising because we have a lot of potential customers
who want to purchase advertising and promote their businesses on our website but only use PayPal.
We want to also attend to this audience and not leave them out. It only makes sense to expand
market reach while observing and playing by the rules.

As regards to all our members waiting for Payza to be approved, there is nothing to worry about.
We are not launching without Payza. We are in constant communication with the company and they
have a lot of merchants waiting to be approved hence the delay. The last time we spoke, their
estimation puts us to be approved on Monday and this is why we moved the launch date in the
first place. We hope to be approved first thing in the morning which puts us on schedule for
our launch. If not, we will communicate with you again to keep you posted with the situation.

We want all our members to understand that we are on top of things and this is why you trust us
in the first place. We have a strong commitment to making this program work smoothly for all our
members not just some and we will do all it takes to achieve this.

We will be sending another message tomorrow with an update on the issues discussed here as well as launch.
Feel free to leave us a message from the support area of our website if you have any questions.

Thanks for your understanding

Victoria B.,
AdCashout Director.
https://www.adcashout.com"

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267