HYIP adamantfunds - adamantfunds.com

tahoaquoc

Newbie
Reactions
40
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
[SCAM]
I'm not admin
Link: https://adamantfunds.com

Plan:
Mmo4You.Net---untitled(46).bmp

Mindep: 10$
Minpay: 0$
Accept: LR, PM
My deposit: 10$
Mmo4You.Net---untitled(47).bmp

Mmo4You.Net---untitled(53).bmp

RCB 50%!

Last edited by a moderator:
Site vừa mới ra tức thì chưa có mo add. Site nhìn lung linh toàn tiền và kim cương. Chờ các MO add. Nhưng theo nhận định cá nhân có thể chiến luôn. Chiến càng sớm càng tốt hit and run :D. Chờ ăn RCB chiến vẫn kịp :D. Nói tóm lại sẽ là site hot và tiềm năng trong vài ngày tới haha.

Site vừa mới ra tức thì chưa có mo add. Site nhìn lung linh toàn tiền và kim cương. Chờ các MO add. Nhưng theo nhận định cá nhân có thể chiến luôn. Chiến càng sớm càng tốt hit and run :D. Chờ ăn RCB chiến vẫn kịp :D. Nói tóm lại sẽ là site hot và tiềm năng trong vài ngày tới haha.

mình dep trước cả mo thì sao mà ăn RCB được hả bạn?

t cũng tiếc là chưa có MO add kịp, nhưng sẽ chiến thêm 2 plan khi có MO :)

mình dep trước cả mo thì sao mà ăn RCB được hả bạn?

Pm với admin kêu thế này

" Tao dep trước làm gương cho tụi kia dep theo mày phải pay thêm tiền cho tao. 10$ cũng đc. Nếu mày pay tao 100$ thì tao sẽ kéo thêm investor cho mày. OK :D."

Pm với admin kêu thế này

" Tao dep trước làm gương cho tụi kia dep theo mày phải pay thêm tiền cho tao. 10$ cũng đc. Nếu mày pay tao 100$ thì tao sẽ kéo thêm investor cho mày. OK :D."

sui sui nó trả lời: "***" ....

ủng hộ đi nào các bác, để tới monitor tốt thì mất gần nửa ngày rồi :p

thằng admin tự động đi add monitor chứ. nói chung thằng admin này thời gian gần đây có vẻ bá đạo, chời với nó 1 2 ngày đầu thì đc

Site này cũng chẳng tốt lành gì.

phán 1 câu cứ như thần. Ai pm pác last mua cái tips thử coi. có lẽ là "Đừng đầu tư coi chừng bị scam"

Em nói thế pác last đừng giân em nhé. Mấy ngày nay em bị scam hết tiền oy`, đợi em cày SEO 1 tuần nữa có tiền em sẽ theo pác mua tips chơi cho giảm bớt scam. Bác nhơ tên thằng em nhỏ này đó nhá.

phán 1 câu cứ như thần. Ai pm pác last mua cái tips thử coi. có lẽ là "Đừng đầu tư coi chừng bị scam"

Em nói thế pác last đừng giân em nhé. Mấy ngày nay em bị scam hết tiền oy`, đợi em cày SEO 1 tuần nữa có tiền em sẽ theo pác mua tips chơi cho giảm bớt scam. Bác nhơ tên thằng em nhỏ này đó nhá.
Đây là thần tượng của ta, SEO cực vật vã ra, ta làm chả nổi ! :(

Chỉ cho tui chơi seo với nào, thấy nó lâu rồi mà chưa biết làm :)

Đây là thần tượng của ta, SEO cực vật vã ra, ta làm chả nổi ! :(

mình cũng có muốn làm nó đâu nên mới nhảy vào HYIP này, mà chưa có kinh nghiệm gì nên đã trắng tay, bây giờ LR = 0$. Đành phải cày nó kiếm LR thôi chứ bik sao bây h. Có cách j kiếm LR hơn nó nữa đâu. Capcha thì em chịu, 300chữ/h.

Chỉ cho tui chơi seo với nào, thấy nó lâu rồi mà chưa biết làm :)

có tiền thì HYIP đi, chơi SEO mệt lắm, căng mắt ra, ngày được có vài $ (Làm cật lực hết công suất). Mình thì lười lắm, làm mỗi ngày 0.5$ ah` :D

có tiền thì HYIP đi, chơi SEO mệt lắm, căng mắt ra, ngày được có vài $ (Làm cật lực hết công suất). Mình thì lười lắm, làm mỗi ngày 0.5$ ah` :D
Chơi hyip thì cũng dep tiền vào rồi ngồi chơi, còn time rảnh rỗi làm cho vui :)

ngoài lề xíu, các cậu chơi seo làm éo gì, mua hma fake ip Nga chơi web-ip 1 tiếng cũng đc 1,5$ trở lên:D

vậy thì bạn vào đây tham khảo nhé

vào google
gõ từ khóa sau:
"mỗi ngày 4$ với seosprint site: mmo4me.vn"
không có dấu "" nhé
rồi vào trang nào có tiêu đề tựa tựa thế của forum này

bạn chịu khó dùng google nhé. Mình cũng muốn post link trực tiếp cho bạn nhưng đó là phạm rules của BoxHYIP này (luật này kì kì).

Topic đó không phải của mình. Nếu bạn ủng hộ mình thì làm ref cho mình nhé (pm yahoo nha). KHông thì thôi cũng dc, miễn sao bạn kiếm được tiền là được rồi ==> tăng GDP cho Việt Nam. hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week