• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

ACI Gift Cards của amz đang gặp vấn đề?

tình hình rất chi là tình hình...

vẫn k có ai trả lời đc câu hỏi về vấn đề
ACI Gift Cards của amz của mình nhỉ

Tình hình lắm rồi , ở đó mà còn hỏi . giải quyết tình hình đi , tình hình căng lắm rồi :(

Tình hình lắm rồi , ở đó mà còn hỏi . giải quyết tình hình đi , tình hình căng lắm rồi :(
tình hình là giờ chờ tình hình xem tình hình ntn thôi

Tình hình là toàn các thánh chiến Bing. Ăn hết code của nó rồi thì nó éo trả nữa là đúng rồi còn kêu gì nữa.

Tình hình là toàn các thánh chiến Bing. Ăn hết code của nó rồi thì nó éo trả nữa là đúng rồi còn kêu gì nữa.
có làm bing đâu. vào hóng chơi chơi đua đòi thôi mà :(. làm gì mà căng thế bác :(

topic như cái lồl , tưởng ****** gì toàn comment tào lao ngồi đọc mệt chết mẹ , rãnh kiếm gì làm đi

theo kiến thức nông cạn và ngu ngốc của em thì cái đó gọi là API chứ ACI là cái gì. hay là CIA

theo kiến thức nông cạn và ngu ngốc của em thì cái đó gọi là API chứ ACI là cái gì. hay là CIA

giờ bạn mở rộng thêm kiếm thức rồi chứ?

theo như hồi mình học nếu nhớ k nhầm thì ACI : accept/access control interface. giao diện điều khiển truy cập. nó như kiểu trung gian giữa bing và amz vậy ấy. khi mình redeem code amz thì ở site của bing nó sẽ gửi mã đi và thông qua cơ chế này bên amz sẽ xác thực và trả KQ về. Nhưng mình cũng k nghĩ là cái này bị lỗi. khả năng cao là bing nó thấy redeem nhiều nó tạm ngưng hoặc nó đã hết sl code đặt hàng ở amz thôi.
Bing sẽ k die :(:(:(. (tự an ủi)

thời khốn nạn của bing đã trở lại. Chia buồn cùng tất cả a e đang làm bing

topic như cái lồl , tưởng ****** gì toàn comment tào lao ngồi đọc mệt chết mẹ , rãnh kiếm gì làm đi
BITA xin trả 20 triệu cho ai tìm được được thông tin của thằng này nha mọi người .
BITA xin chào mọi người nha .
BITA ko hề chọc nó gì mà nó nói BITA như cái lồi hỏi có tức không mọi người .
Mọi người làm chứng cho BITA nha . Nhớ nha mọi người

BITA xin trả 20 triệu cho ai tìm được được thông tin của thằng này nha mọi người .
vụ gì vậy ta?

bớt xàm đi ku , mấy thằng nick clone a ko tiếp

do mấy site đó nhiều người cheat nên hết gìft thui.. Swagbucks vẫn trả bình thưởng đủ loại gift amz

Chắc các bạn nhầm gì rồi, amz gift cảd mình pay vẫn về đều từ tháng 4 đến giờ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,015
171,073
Latest member
bauvipdz
Back
Top Bottom