• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Acc ZeekRewards này giờ xử lý như thế nào đây các PRO!?

mmo4urlife

Senior
Reactions
146
MR
0.000
Tình hình là mình có 1 acc Zeek vừa mới lên VIP.
Cash Available: $0.00
VIP: 126.33 Points
Leftover Change: $0.00
Bonus Balance: 0.00 points

Nhưng mình chẳng hiểu cái mô te gì về Zeek cả, vì thế mong các PRO chỉ giúp mình cách làm ăn với acc Zeek này.

Mong mọi người cho ý kiến nhiệt tình.

Xin cảm ơn!:binhsua07:

bạn bỏ ra 10$ upgrade lên silver và hưởng lãi hằng ngày thôi, các bài viêt về zeek trong 4rum rất nhiều. bạn tự tìm đọc đi

Upvote 0
vao 1 so topic ma tim hieu ban ak! bay gio ban cu post ads cham chi la dc! sau vai thang Vip nhieu thi bat dau lay lai~!

Upvote 0
pm hổ trợ cho cậu . chuẩn bị sẵn 10 AP trong tài khoản nữa nha:binhsua06:

Upvote 0
Cảm ơn các PRo đã chia sẻ, sẵn đây mình nhờ các PRO luôn là:
- Tình hình hiện tại UP Silver có vấn đề gì ko (Vì kiếm $10 AP không dễ nên ăn chắc là good)?
- Đặt Tỷ lệ sau khi up ntn (giờ lục lại mấy topic cũ thì chua lắm, ai có TUT hay có thể share ngay đây thì mình xin cảm ơn nhiều)?

Upvote 0
Dạo này em thấy cũng bình thường mà.Theo em anh cứ tiếp tục đi.UP Lên......

Upvote 0
Cảm ơn các PRo đã chia sẻ, sẵn đây mình nhờ các PRO luôn là:
- Tình hình hiện tại UP Silver có vấn đề gì ko (Vì kiếm $10 AP không dễ nên ăn chắc là good)?
- Đặt Tỷ lệ sau khi up ntn (giờ lục lại mấy topic cũ thì chua lắm, ai có TUT hay có thể share ngay đây thì mình xin cảm ơn nhiều)?

Nản cho cái cậu này. muốn ăn mà chả chịu lăn vào bếp. đã có 1 pro up tip rồi đấy, chẳng nhớ nữa ^_^. kết lại là cậu tự search sẽ hay hơn, đọc ko hiểu chỗ nào thì hỏi mấy bạn pro sẽ trả lời cho. tớ không chơi zeek nên ko giúp gì đc. sory cậu ^^

Upvote 0
Up silver thì đâu có vấn đề gì đâu cậu :| up là cứ up thôi :| :| :| về phần tỉ lệ % buy bid cậu nên nghiên cứu topic của Anh Phong... theo anh ý là ổn nhất đấy :)

Upvote 0
acc lên vip mà có 126 vip thì cũng đc . bạn up lên sliver để đc chia lãi tháng đầu bạn nên tái đầu tư = cách để 100% để nuôi vip đến khoản 5 ngày cuối tháng để 0% lấy tiền up sliver típ tháng sau

---------- Post added at 07:49 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

hjhj mình cũng là lính mới thôi nên xin mấy pro đừng ném tạ quăng gạch gì nhé

Upvote 0
acc mới lên VIP có cần để 2 ngày đầu tiên 0% để mua co-op ko các pro zeek?
trả lời để sẵn cho chủ thớt xem luôn :)

Upvote 0
đăng nhập vào ZEEK REWARDS kéo xuống klich vào phần UP và làm theo thứ tự là ok thôi !!! hoặc lên youtube mà search là nó ra video hướng dẫn mà !!!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,134
171,223
Latest member
thitrunganhvn88

Most discussed of week

Most discussed of week

Back