Acc Wmz bị Lock phải lm như thế nào để mở lại vậy các bác

lonely9x

Junior
Reactions
16
MR
0.013
chuyện là acc WMZ của em bị lock ko send được tiền. hiện tại có ít $$ trong đó mà không được dùng. có bác nào pro vụ này giúp em với :binhsua122::binhsua122:

Kiểu này chắc chưa add phone xác nhận rồi,chưa add thì nó ko cho send là phải,còn nếu add phone rồi mà ko cho send thì đúng là lạ.

mình add phone ver phone đầy đủ và up lên classic thành công rùi nhưng vẫn không send được tiền. support cho nó thì nó bảo acc bị look. :binhsua122::binhsua122::binhsua122:

theo các bác giờ em phải làm sao?

bongmavatvo

Senior
Reactions
264
MR
0.000
mình add phone ver phone đầy đủ và up lên classic thành công rùi nhưng vẫn không send được tiền. support cho nó thì nó bảo acc bị look. :binhsua122::binhsua122::binhsua122:

theo các bác giờ em phải làm sao?
mình bị mấy lần ko send đc tiền rùi do cài lại win, dùng classic phải điền lại một đoạn mã nó gửi về mail đại khái như vậy

gaconss

Hero
Reactions
255
MR
0.006
Có 2 nguyên nhân :
1. Thớt đi scam wmz nên bị người ta report .
2. Nhận tiền từ người đi scam wmz . Nạn nhân report nên nó truy đến người cuối cùng nhận tiền nên block luôn .
Cách giải quyết :
- Veri passport
- Cung cấp bằng chứng ko phải scam , rửa tiền ...
- Refund lại toàn bộ số tiền đã nhận

P/S : Làm thiếu 1 trong 3 bước trên thì xác định là acc wmz đã ra đi . Sau này reg acc mới với tên cũ thì nó cũng auto lock account luôn nên nếu muốn tạo mới thì phải xài info khác 100% .

Sport

Senior
Reactions
411
MR
0.000
Chat with me via Skype
hoặc có 1 trường hợp # , là bạn thớt cheat site của Nga chẳng hạn , chủ site mà thớt cheat report lên webmoney , và phong tỏa tài khoản tiền của thớt gian lận đc!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week