Ask acc RG

Status
Not open for further replies.

mrkutjt

Junior
Reactions
76
MR
0.000
Mọi người cho e hỏi là :
e có mua cái acc PPS RG của bạn Renrita...và bạn đấy tự tay change mail , z cho mình
vậy cho e hỏi là acc đó bạn đấy có thể lấy lại đc k ....
vì nghe tin bạn đấy đi scam acc OTE của bạn mmmmoommmmm gì đó lên cũng thấy lo lo
acc thì mua có 15$ thui nhưng mới up file qua xong k biết thế nào
ai biết cho e lời khuyên cái

tại thấy cậu đấy cũng hoạt động nhiều trong box PTU lên cũng tin tin :((

P/S; liệu có bị hack Z không nhỉ?

Z thì chắc ko hack đc đâu nếu cậu xài classic. Chỉ sợ nó contact admin RG nói bạn hack account của nó để lấy lại thui . Có thể chưa bây giờ nhưng khi bạn đã up lên và kím đc kha khá nó lấy lại thì công cốc.

tớ có thêm thắc mắc về thằng này .... là khi tớ mua acc xong rui ... đổi pass xong xuôi thì file của cậu âý vẫn còn nguyên ~160 file gì đó .... nhưng một lúc sau vào lại thì thấy tất cả các file đã bì xóa vậy là ntn ?

chưa chơi thằng này lên k biết @@

manhneovn

Senior
Reactions
485
MR
0.000
tớ có thêm thắc mắc về thằng này .... là khi tớ mua acc xong rui ... đổi pass xong xuôi thì file của cậu âý vẫn còn nguyên ~160 file gì đó .... nhưng một lúc sau vào lại thì thấy tất cả các file đã bì xóa vậy là ntn ?

Tốt nhất nên bỏ acc này vì thằng này nó sẽ lấy lại acc đó, đợt trước nó có gửi cho mình cái gì đó chắc là virus
Thằng này nick mới mà toàn đi comment nhảm để tăng post...

mautimhoasim

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
:D Biết sợ rồi hả? Bữa trước bác cười mình bán RG :D . Giờ có sao không thanh niên :D
Như mình là mình pm Admin Rapidgator lấy lại acc liền .
Ai kêu không mua acc RG mình rồi chơi lên thành PPS chi

:D Biết sợ rồi hả? Bữa trước bác cười mình bán RG :D . Giờ có sao không thanh niên :D
Như mình là mình pm Admin Rapidgator lấy lại acc liền .
Ai kêu không mua acc RG mình rồi chơi lên thành PPS chi
muốn nhanh thui chứ cho lên site cày chắc cũng chả mấy là lên đc pps

newbievnx

Senior
Reactions
168
MR
0.003
Z thì chắc ko hack đc đâu nếu cậu xài classic. Chỉ sợ nó contact admin RG nói bạn hack account của nó để lấy lại thui . Có thể chưa bây giờ nhưng khi bạn đã up lên và kím đc kha khá nó lấy lại thì công cốc.

Tệ hơn nữa là nó sẽ contact WMZ kêu là bị Purse này hack acc, vì nó biết số Z của bạn rồi...WMZ cực kì ghét mấy vụ hack này nên dù đúng dù sai nó cũng sẽ lock khác của bạn ko cho bạn chuyển tiền nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week