• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell acc ebesucher 500đ/acc

Status
Not open for further replies.

pine_336

Hero
Reactions
629
MR
1.001
Facebook
Follow me on Facebook
Như tít giá đã quá rẻ so với những seller khác :D
mua nhiu acc cũng tặng luôn key tool v1.1 để chạy,cần hướng dẫn thì hỗ trợ nhiệt tình luôn
pm yahoo : wc3_dorekido nhá bà con ^^

Quan trọng là em nó sắp ko cho transfer point giữa các acc nữa rồi (qua tháng 12) :)

Nếu ko xài đc thì thôi, làm sao cứ phải tranh thủ mang đống acc sắp trở lên vô giá trị mang đi sell cho người khác chứ :(

Quan trọng là em nó sắp ko cho transfer point giữa các acc nữa rồi (qua tháng 12) :)

Nếu ko xài đc thì thôi, làm sao cứ phải tranh thủ mang đống acc sắp trở lên vô giá trị mang đi sell cho người khác chứ :(
phá giá cho newbie thấy nghi ngờ,k nhảy vào,nghe đồn bên kia sell đc 2k òy :rolleyes:
vả lại vẫn còn hơn 1 tháng,biết đâu 1 time nó sẽ cho send lại,nói tóm lại là hên xui đi :p

phá giá cho newbie thấy nghi ngờ,k nhảy vào,nghe đồn bên kia sell đc 2k òy :rolleyes:
vả lại vẫn còn hơn 1 tháng,biết đâu 1 time nó sẽ cho send lại,nói tóm lại là hên xui đi :p

nó ko cho send đâu, đã thông báo chính thức rồi mà. Tất nhiên là có người biết có người ko :) mình cũng thông báo để ai mua thì xác định trước thôi, dù sao cũng chúc cậu bán đc hàng :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week