Ask acc chủ pix k ấn đc paymen khi đủ 3$

Status
Not open for further replies.

the1st

Hero
Reactions
517
MR
0.000
mấy hôm trước group bị ban mất vài id con, nghỉ vài ngày gõ group khác hôm nay quay lại gõ đc 3$ xong vào ấn paymen mà chưa kịp ấn nó đã đen xì

xong vào prefences check thì nó ntn :(

k biết thế này là bị gì mọi người vào xem hộ mình với

Last edited:
đã đc bấm pay rồi còn gì ? đợi tối nay nó rs mới biết, tất cả tình trạng bt mà có gì đâu ?

đã đc bấm pay rồi còn gì ? đợi tối nay nó rs mới biết, tất cả tình trạng bt mà có gì đâu ?
cái quan trọng là mình vào 1 cái chưa ấn gì đã đen xì rồi

cái quan trọng là mình vào 1 cái chưa ấn gì đã đen xì rồi
có thể hôm trước bạn gõ đủ min rồi bấm pay nhưng nó chưa rs bạn đã bị banned và nó vẫn còn lệnh yêu cầu pay sẵn, nhưng vì ko đủ min nên nó ko rs mới vậy thôi, tình trạng của bạn BT ko gì đâu tối nay nó rs thôi

có thể hôm trước bạn gõ đủ min rồi bấm pay nhưng nó chưa rs bạn đã bị banned và nó vẫn còn lệnh yêu cầu pay sẵn, nhưng vì ko đủ min nên nó ko rs mới vậy thôi, tình trạng của bạn BT ko gì đâu tối nay nó rs thôi
hy vọng là vậy
lo quá còn mỗi group này kiếm cơm
hôm bữa mới đen xì cả group 100 id rồi

hy vọng là vậy
lo quá còn mỗi group này kiếm cơm
hôm bữa mới đen xì cả group 100 id rồi
code trống mà làm sao đen cả Gruop đc, hay bác Chea,,, vậy, bạn cứ đợi tối rs là biết thôi theo mình thì khi bấm pay nó banned trước khi RS lệnh pay vẫn còn nhưng ko đủ min nên nó cứ vậy thôi yên tâm đi

mình k biết cheat là gì , trước giờ gõ rất tử tế, chắc tại có gõ acc chủ = ip chính nên nó ban

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week