Help Aarki Đã Chặn Bluestacks?

Đổi tên không ăn thua đâu, đừng mơ cách đó để qua mặt arrki.

:D. thế éo nào cái của mình vẫn chiến được, lụm được cái bản blue này trên mạng, giờ vẫn chiến được mới ghê =)

:D. thế éo nào cái của mình vẫn chiến được, lụm được cái bản blue này trên mạng, giờ vẫn chiến được mới ghê =)
Bạn không đọc lời comment trên của mình à. Vẫn còn một số app chạy được arrki trên bluestacks, app bạn đang chơi nó đang chạy đó thôi.

discounter, mấy bác thử chơi xem, @@
Mình cài discounter trên bluestacks nhung nó báo lỗi erro connection to sevrver
Bạn có thể chỉ cách khắc phục không
inbox mình dc ko
c4c79c0f

xin xác nhận lại với mọi người, blue không chạy được trên máy ảo vì máy ảo hỗ trợ card màn hình rất thấp. Blue chạy nhưng màn hình sẽ bị đen và không hiển thị bất cứ cái gì. Vấn đề bây giờ là làm cách nào để tìm hiểu cách thức biến blue thành 1 chiếc dt như thật?

xin xác nhận lại với mọi người, blue không chạy được trên máy ảo vì máy ảo hỗ trợ card màn hình rất thấp. Blue chạy nhưng màn hình sẽ bị đen và không hiển thị bất cứ cái gì. Vấn đề bây giờ là làm cách nào để tìm hiểu cách thức biến blue thành 1 chiếc dt như thật?
Điện thoại thật vào Aarki còn báo lỗi...:confused:

ai nói máy ảo k chạy được bluestacks vậy :D cơ mà mấy bác lập topic share nhiều quá làm cái gì giờ cũng nát bấy

em chạy blue trên vmware +xp sp3 vào màn hình bị đen chẳng nhìn thấy gì cả. Vmware không hoặc hỗ trợ cảd màn hình thấp nên k hiển thị được còn các phần mềm giả lập khác em k rõ. Bây giờ teo hết rồi :D

Anh nào có bản blue vào được Aarki thì liên lạc em nha, anh em trao đổi tí. Em có app chiến và list app download chi tiết (mạng tốt máy mạnh ngày 5-10$) (tất cả đều là kinh nghiệm em đúc kết được).

Announcements

Forum statistics

Threads
419,515
171,559
Latest member
KimYenzZz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back