Help Aarki Đã Chặn Bluestacks?

hehe, nhìn là biết bác dùng cái gì rồi =) mà chơi cái đấy lag lắm, blue dùng là ngon nhất
Blue nang vai ra , bac vao aarki tren reward game co bi khong , may that no van bi

hehe, nhìn là biết bác dùng cái gì rồi =) mà chơi cái đấy lag lắm, blue dùng là ngon nhất
Cái nầy là AndroidSDK à... Lỗi giống mềnh bảo còn gì...Vào cả điện thoại mà vẫn lỗi..hwa thì vào đc cả BS sướng ..đi ngu..hn học về...Có lẽ là hết..hix

Da test va cai reward games da bi aarki no chan roi , public ra la nat lien chua toi 1 tuan le :)) , may thanh qua chi al ghe

Co cai nao ngon bang thang reward games dau toan may cai chi chi

Hình như thằng Reward games nó chặn HMA luôn.
Arrki vẫn chạy được trên một số app khác nhé, mấy bạn muốn ăn thì lăn vào bếp nhé.
Thằng Feature point nó lấy app từ 2 net chính là sponsorpay và arrki nên khi arrki chặn thì nó cũng không có app luôn.
Discounter mới ra lò chính thức là 2 tháng. Mình đã kịp kiếm của nó hơn 200$. Tác giả của nó là 1 nhóm hacker ở cộng hòa Séc lập ra. Minpay của app là 02usd, lúc đầu pay 24h sau đó pay thứ 2 hằng tuần lệch ta 5h. Từ lúc lập đến giờ DCT đã kịp trải qua 4 lần thay đổi cách thanh toán, cách quản lý tài khoản. Phải nói rằng em này rate cao nhất trong các app kiếm tiền (đủ hiểu chủ net nó lời bao nhiêu mà kể, mình làm 1 đồng thì đem về cho nó 4-6 đồng). Giờ thì rate nó đã giảm rồi nhưng vẫn cao gấp đôi gấp 3 app khác. Đến giờ nó đã hoàn thiện code chống giả lập rồi, không chơi trên blustack được nữa nên mình cũng bỏ gần 1 tháng rồi. Không biết giờ số bill thanh toán giờ là số mấy rồi chứ từ số 1 đến số 120 đa số là nó thanh toán cho mình cả.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back