< A1 > Tuyển ref 2 site, bn 0.1$ ngay sau khi click hết ads, rb 0.007$/click.

mailam

Senior
Reactions
425
MR
0.000
Đưa cái Link lên đầu phát. :D

Buxunite

Buxweek

Thông báo ngày 25/10/2011:
Đã nhận đc proof site Week. Còn site Unite thì chưa thấy đâu. Hic. Mình sẽ rb site Week cho các bạn trước. Còn site Unite thì chờ tiền về rồi mình sẽ rb sau! Ngừng chiến luôn 2 site này nha các bạn.

Thông báo ngày 23/10/2011:
Tất cả mọi người ngừng click cả 2 site để chờ proof nhé. K khéo site sắp die. Hic. Giá click và ref click đã thay đổi. Khi nào tiền về mình sẽ thông báo cho các bạn. Sr all!

Thông báo ngày 22/10/2011:
Chả hiểu mấy hôm nay site làm sao? Pay mãi mà k đc. Đang request nhé. Mọi người ngừng click. Nếu site scam mình bn mỗi bạn 0.05$. Hic.

Thông báo ngày 18/10/2011:
PP đã ngon. Và cũng đã Up cả 2 acc lại như cũ. :D Giá ref click đã thay đổi theo chiều hướng tích cực nên tớ lại tăng rb cho mọi người:
† Chế độ BN + RB áp dụng cho cả 2 site: BN 0.05$ ngay sau khi reg và click hết ads, RB 0.006$/refclick. Tự động rb sau 50click.
† Vừa rb xong cho mọi người. Còn thiếu sót gì mọi người yêu cầu nhé. Mình sẽ check lại. ^^! Tiếp tục tuyển ref SLL cả 2 site.

Thông báo ngày 17/10/2011:
PP đang có vấn đề nên k thể upgrade acc Buxunite tiếp đc. Mình giảm rb xuống kòn 0.05$/30click. Mấy hôm nữa pp bình thường mình sẽ upgrade và tăng rb như cũ. Mọi ng vẫn click nhé.

Thông báo ngày 15/10/2011:
PP đang có vấn đề nên các khoản rb của các bạn mình sẽ thanh toán vào mấy hôm nữa. Mọi người vẫn tiếp tục click nhé. Hic.

Thông báo ngày 11/10/2011:
† Giá ref click lại giảm nên mình cũng giảm giá rb và bn. Cụ thể như sau:
+ Site Buxweek: BN 0.02$ ngay sau khi reg + click hết ads. Rb 0.05$/30click.
+ Site BuxUnite: Bn 0.05$ ngay sau khi reg + click hết ads. Rb 0.15$/30click.

Thông báo ngày 10/10/2011:
† Tiền đã về và đã rb + bn xong cho ae. :D

Thông báo ngày 10/10/2011: + Site Buxunite đã đc up max. Tuyển ref sll. Mọi người ủng hộ nha. ^^!
+ Đã request site Buxweek, khi nào tiền về sẽ thông báo cho ae yên tâm. :D Vẫn click bt nha mọi người.

Thông báo ngày 08/10/2011:
† Mình đã up max site Buxunite, nhưng thằng admin chưa up lên cho mình, giờ đã max ref nên tạm ngừng tuyển, khi nào thằng admin up lên cho mình thì mình tuyển tiếp. Còn Buxweek thì vẫn tuyển ref bt.

† Do admin thay đổi giá ref click xuống còn 0.0075$/refclick nên mình giảm giá rb xuống còn 0.005$/refclick. Mọi người chú ý nhé!

Tuyển ref 2 site là Buxweek và Buxunite. Đang cần ref sll.

30click yêu cầu rb 1 lần.

2, 3 ngày là có thể rb. Ae ủng hộ nhiệt tình nào.

Buxweek

Buxunite

Ai đăng ký để lại ID và PP. Tks!

---------- Post added at 05:09 PM ---------- Previous post was at 03:32 PM ----------

Up nào...............

Last edited by a moderator:
Đã thấy cậu & đã bonus. Click đều nhé cậu. Up nào..............

---------- Post added at 08:27 PM ---------- Previous post was at 08:24 PM ----------

đã ref cã 2 site và click ads
ID: pqhung94
PP: [email protected]
mong BN cũa bạn

Đã bonus cho cậu. ^^!
Tung Lam, you have sent $0.10 USD to Nga Nguyen.

đã reg cho bạn
ID:truongtansang
PP:[email protected]
LR:U0780899
chúc thành công

---------- Post added at 04:49 PM ---------- Previous post was at 04:45 PM ----------

mình làm cả hai site nha
http://www.buxweek.com
Username truongtansang
Registered Today, 02:44
Country Viet Nam
Membership Sapphire
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 10 clicks
Last click Today, 02:51
Last login 26 minutes ago
Upline mailam
http://www.buxunite.com
Username truongtansang
Registered Today, 02:46
Country Viet Nam
Membership Silver
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 14 clicks
Last click Today, 03:08

Last edited by a moderator:
Đã bn + rb cho tất cả mọi người. :D Vào xác nhận giúp mình phát nha. Tiếp tục ủng hộ nào........... :D

---------- Post added at 08:49 AM ---------- Previous post was at 08:26 AM ----------

Up nào.......... Ai vào up giúp phát đi. :D

Up nào..............

---------- Post added at 10:11 AM ---------- Previous post was at 09:43 AM ----------

Up nào.............

---------- Post added at 10:12 AM ---------- Previous post was at 10:11 AM ----------

Up phát cuối nào............

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week