a.Thắng vào giải quyết (phamthangdlqb)

nphuong616

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
Em lập topic này với lý do a sai hẹn với em và gọi dt không nghe máy. Do paypal mình limit nên không nhận tiền được từ site PTC và a.Thắng có cho mình mượn paypal của a để nhận tiền dùm, tổng cộng đã nhận được 124$ rồi , nhận xong im re khóa máy ko liên lạc được, em post bài này để a vào trả lời, em làm ăn đàng hoàng với a chỉ mong a cũng như vậy với em.

Code:
clickfair.com      Jun 9 2013 11:28:39 PM                 6.21    ok
globalbux.net    Jun 10 2013 11:42:38 AM              30.12    ok
go4clicks.com    Jun 10, 2013     Paypal                  3.62    ok
probux.com        2013/06/12 at 11:40                   29.81    ok
neobux.com       2013/06/12                              22.77    ok
globalbux.net    Jun 13 2013 12:16:59 PM              26.86    ok
go4clicks.com    Jun 12, 2013     Paypal                5.01    ok

uppppppppppppppppppppppppppp cho bác Thắng vào giải quyết hộ e nó.

acc anh ý limit rồi bạn ơi , mình cũng kẹt $ trong đó và đc hẹn là 6 tháng sau quay lại siết nợ

M có check teamview máy anh ý thấy có 2 acc bị limit tầm 4k
Thấy anh ý kêu bảo bị thâm vốn nhiều nên m đồng ý chờ 180 day sau quay lại

dù đúng luật của anh ý là sau 2-3 ngày nhận $ vào paypal là paid , nhưng lần này cũng thương anh ý nên mình linh động dù $ mình đã send anh ý cả tuần do bận chuyển nhà ko online đc , on đc thì acc xếp đã bị limited

vãi thánh PTC @_@

Chơi với PP thì nguy hiểm vcl ra, ông thắng cũng lì nhỉ mang PP ra cho người khác dùng thì ko limit mới lạ

bữa nay ko ai dám liều mà chơi với pp nữa, ko làm gì nó cung limit.

bữa nay ko ai dám liều mà chơi với pp nữa, ko làm gì nó cung limit.
Woonline nói đúng
Acc paypal 3 tháng tuổi. Chỉ nhận tiền từ captcha megatypers, nó cũng limit 180 ngày.

sáng tới h vẫn chưa liên lạc đựoc và ko thấy lão liên lạc luôn, như vậy có thể liệt vào danh sách scam ko vậy mod

cho bị cáo 24h kể tự comment này !

Woonline nói đúng
Acc paypal 3 tháng tuổi. Chỉ nhận tiền từ captcha megatypers, nó cũng limit 180 ngày.

acc paypal của mình cả năm nay không dùng giờ dùng vẫn bình thường có sao đâu @@

pp nó ko limit lung tung đâu có lí do cả thôi. Với ông này cũng ko phải lo lắng lắm

vì ông thắng cũng dính mấy vụ mất tích phải mất 1,2 ngày liên lạc vì ông ấy bận nhậu, bận dắt bạn gái đi chơi rồi :D

Người ta kiếm đc nhiều tiền bằng nhiều cách dễ dàng nên ko phải túc trực yahoo liên tục như chúng ta, với lại cũng phải để họ có thời gian tiêu bớt tiền chứ :D

anh thắng là chúa delay time ,ai giao dịch rồi sẽ hiểu

còn bác chủ thớt $ send từ site về acc pp bác thắng , giờ acc pp limit có 2 phương án

1 : bác thắng refund , nhưng refund thì về site , bác thớt sẽ chả nhận đc xu nào cả >> bác thớt ko chọn đâu
2: pp limited 180 day , thôi cố ngồi mà đợi

Vì thấy như bài report thì bác thắng cho bác mượn acc và ko có giao kèo trách nhiệm khi pp limited

p/s: cũng vì mấy giao dịch của bác mà làm limited acc bác ấy , làm e thiệt hại cả 1 tháng thu nhập

vì đơn giản đã chơi là e tin tưởng , ko tin tưởng là ko chơi , pp là con dao 2 lưỡi nên ko thể trách người ta đc

nhập hội cùng em , chờ 180 day sau siết nợ bác thắng đi bác thớt

anh thắng là chúa delay time ,ai giao dịch rồi sẽ hiểu

còn bác chủ thớt $ send từ site về acc pp bác thắng , giờ acc pp limit có 2 phương án

1 : bác thắng refund , nhưng refund thì về site , bác thớt sẽ chả nhận đc xu nào cả >> bác thớt ko chọn đâu
2: pp limited 180 day , thôi cố ngồi mà đợi

Vì thấy như bài report thì bác thắng cho bác mượn acc và ko có giao kèo trách nhiệm khi pp limited

p/s: cũng vì mấy giao dịch của bác mà làm limited acc bác ấy , làm e thiệt hại cả 1 tháng thu nhập

vì đơn giản đã chơi là e tin tưởng , ko tin tưởng là ko chơi , pp là con dao 2 lưỡi nên ko thể trách người ta đc

nhập hội cùng em , chờ 180 day sau siết nợ bác thắng đi bác thớt
quân trọng là gọi điện ko nghe máy kìa, làm ăn, dù bị limit cũng ko mở mồm ra bảo là bị limit dc à

quân trọng là gọi điện ko nghe máy kìa, làm ăn, dù bị limit cũng ko mở mồm ra bảo là bị limit dc à
nghĩ thế này cho dễ hiểu, bác ấy limit 1 phát mấy ngàn $ nên có thể nó sẽ ảnh hưởng đến công việc hay tinh thần của bác ấy nên tạm thời có lẽ bác ấy chưa muốn liên lạc với ai , do chưa tìm đc cách khắc phục , giải quyết ổn thỏa.

Thôi thì mod đã dán thông báo 24h rồi thì cứ đợi thôi :D

đây cũng là bài học cho các bạn có tiền mà đem đi gửi cho người khác nên rất khó giải quyết. Vì có những điều bất khả kháng mà cả 2 bên đều chịu thiệt thòi.

Em lập topic này với lý do a sai hẹn với em và gọi dt không nghe máy. Do paypal mình limit nên không nhận tiền được từ site PTC và a.Thắng có cho mình mượn paypal của a để nhận tiền dùm, tổng cộng đã nhận được 124$ rồi , nhận xong im re khóa máy ko liên lạc được, em post bài này để a vào trả lời, em làm ăn đàng hoàng với a chỉ mong a cũng như vậy với em.
Oh đệt thèng em này giờ mới thấy mặt trong forum..........

acc anh ý limit rồi bạn ơi , mình cũng kẹt $ trong đó và đc hẹn là 6 tháng sau quay lại siết nợ

M có check teamview máy anh ý thấy có 2 acc bị limit tầm 4k
Thấy anh ý kêu bảo bị thâm vốn nhiều nên m đồng ý chờ 180 day sau quay lại

dù đúng luật của anh ý là sau 2-3 ngày nhận $ vào paypal là paid , nhưng lần này cũng thương anh ý nên mình linh động dù $ mình đã send anh ý cả tuần do bận chuyển nhà ko online đc , on đc thì acc xếp đã bị limited
Nếu đúng như lời bạn này nói thì thằng em cũng thông cảm cho Thắng nhé vì trường hợp bất khả kháng thôi, anh em làm ăn với nhau cũng hiểu thèng PP này nó giở chứng lắm mà, P cũng dính mấy cái limit nên cũng biết rùi..... Hy vọng Thắng sẽ trả lời cho thằng em hiểu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,827
Latest member
Vtk3815

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week