Request A em cho ý kiến có nên unset trial mod captchater

Status
Not open for further replies.
Mình thấy capchater lộng quyền vừa thôi! Topic lập ra trưng cầu ý kiến đóng ghóp của a em hoàn toàn dân chủ, cậu vào close với những lý do ai cũng biết nhưng cậu đâu hiểu a em muốn mở lại chatbox ra sao, bằng chứng có thể thấy rõ 90% vote mở lại. Còn quyền quyết định là của admin chứ đâu phải cậu, thích baned ai thì ban, họ sai gì à. Mình thấy từ hồi biết tới cái nick của cậu cậu baned khá nhiều người với những lý do củ chuối ko chấp nhận dc. Mình ko biết lập Poll nên chỉ Request. Cậu sợ bị vote unset trial mod thế cơ à mà close nhanh topic vote ý kiến của a em thế :rolleyes:
P/S: a em cho ý kiến về mod capchater này nhanh tay ko mod lại closed tiếp nhé

ZedShadow

Junior
Reactions
14
MR
0.000
cẩn thận , nó vs con dog THN thuộc dạng ảo tưởng sức mạnh đó. Chưa nói thù dai nữa , nói xấu nó 1 lần lần sau sơ hở là nó cắn. Trẻ trâu lắm. Mấy mod có kn + chín chắn đi hết rùi , còn đám choai choai thui.

Upvote 0

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
Mình sẽ trả lời cho topic này lần cuối cùng về vấn đề đó nhé.

Việc thay chatbox (chuyển sang mục riêng) là quyết định của BQT sau nhiều lần thảo luận. Vì Hại nhiều hơn Lợi.
1. Scam qua chatbox (đã có)
2. Cãi nhau, chửi nhau, nói tục, đưa link ko đúng rule
3. tình trạng quản lý lộn xộn do ko có đủ người túc trực 24/24

Chính vì vậy việc các cậu tự ý lập poll lấy ý kiến thành viên là không hợp lý. Vì nếu cần thay đổi về forum thì BQT sẽ tự lập poll cho các bạn bỏ phiếu. Nhưng trước đó các bạn ko nên lập poll tùy tiện vì kết quả ko chắc BQT sẽ theo số vote mà quyết định.

Về việc đưa chatbox về như trước kia thì tất nhiên với các lí do trên thì BQT ko thể làm đc việc đó vì nó ảnh hưởng đến nhiều thành viên khác. Còn việc các cậu muốn Admin thêm icon, thêm tính năng cho hấp dẫn ở chatbox mới cho thêm hứng thú trò truyện thì hoàn toàn có thể (mình có nói rõ ở topic đầu tiên)

Và việc closed topic sau khi giải thích rõ là trách nhiệm của tmod quản lý box như mình. Vì vậy hi vọng các cậu hiểu là suy nghĩ của các cậu và suy nghĩ của các thành viên BQT giữa lợi và hại cho mem sẽ có kết luận khác nhau :)

Topic này mình sẽ ko closed để cho các cậu thoải mái nói chuyện. Vui lòng dùng ngôn từ đúng mực :)

Upvote 0

kiemtien2013

Junior
Reactions
131
MR
0.000
Mình sẽ trả lời cho topic này lần cuối cùng về vấn đề đó nhé.

Việc thay chatbox (chuyển sang mục riêng) là quyết định của BQT sau nhiều lần thảo luận. Vì Hại nhiều hơn Lợi.
1. Scam qua chatbox (đã có)
2. Cãi nhau, chửi nhau, nói tục, đưa link ko đúng rule
3. tình trạng quản lý lộn xộn do ko có đủ người túc trực 24/24

Chính vì vậy việc các cậu tự ý lập poll lấy ý kiến thành viên là không hợp lý. Vì nếu cần thay đổi về forum thì BQT sẽ tự lập poll cho các bạn bỏ phiếu. Nhưng trước đó các bạn ko nên lập poll tùy tiện vì kết quả ko chắc BQT sẽ theo số vote mà quyết định.

Về việc đưa chatbox về như trước kia thì tất nhiên với các lí do trên thì BQT ko thể làm đc việc đó vì nó ảnh hưởng đến nhiều thành viên khác. Còn việc các cậu muốn Admin thêm icon, thêm tính năng cho hấp dẫn ở chatbox mới cho thêm hứng thú trò truyện thì hoàn toàn có thể (mình có nói rõ ở topic đầu tiên)

Và việc closed topic sau khi giải thích rõ là trách nhiệm của tmod quản lý box như mình. Vì vậy hi vọng các cậu hiểu là suy nghĩ của các cậu và suy nghĩ của các thành viên BQT giữa lợi và hại cho mem sẽ có kết luận khác nhau :)

Topic này mình sẽ ko closed để cho các cậu thoải mái nói chuyện. Vui lòng dùng ngôn từ đúng mực :)
Phát xít trỡ về , 4room ngăn cấm quyền ngôn luận của và Phê Bình BQT ah
.Thế đóng luôn 4room cho rồi phát xít quá thì .......................................... next :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week