A-E nào từng mua hàng ở Lazada rồi cho chút ý kiến

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.342
Lazada chỉ tiện cho những .................... người lười :p:p:p

mình mua ở đây hoài, làm biếng ra ngoài mua thì mua trên này, nó ghi giảm thế nhưng thực ra chả rẻ hơn ở ngoài đâu :D
cái này tớ bít mà : vì tớ soi giá hết r
Lazada chỉ tiện cho những .................... người lười :p:p:p
nghe câu này e bùn gớm
Tín đồ mùa sắm lazada đấy . Cái này tùy đối tác bán hàng của lazada bạn nhé , có chỗ bán hàng tốt có chỗ bán hàng hư hỏng .
Vì bản chất lazada nó như âmzone vậy đó
thế nên mua k bác tại hàng chính hãng với có BH mà

=))) bạn t xúc cái tivi đợt giảm giá xong nó báo 4-5 ngày chuyển hàng . xong 10 ngày sau nó pm lại bảo ko giao tivi ?_? trong khi 2-3 hôm đầu bảo có giao :)) làm ăn ntn vớ vẩn vl @@

haph01673

Junior
Verified
Reactions
174
MR
0.032
mình vẫn mua hàng ở đây, thấy cũng được, ship hàng cũng nhanh nữa ( mình ở Hà Nội). Lưu ý 1 tí là lúc mua mình để ý xem giá cả thị trường trước, rồi xem thông tin của nhà phân phối hàng xem những người khác đánh giá thế nào. Còn mua về không ưng thì thôi đổi trả :D
Có mỗi cái thấy là ví dụ đơn hàng của mình đặt có 4 món, thì nó sẽ ship làm 4 lần :D thằng nhân viên giao hàng khổ vãi :D

mình vẫn mua hàng ở đây, thấy cũng được, ship hàng cũng nhanh nữa ( mình ở Hà Nội). Lưu ý 1 tí là lúc mua mình để ý xem giá cả thị trường trước, rồi xem thông tin của nhà phân phối hàng xem những người khác đánh giá thế nào. Còn mua về không ưng thì thôi đổi trả :D
Có mỗi cái thấy là ví dụ đơn hàng của mình đặt có 4 món, thì nó sẽ ship làm 4 lần :D thằng nhân viên giao hàng khổ vãi :D
kì zậy @@ order 1 lần mà ship thành 4 gói

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week