Ask a/e giúp với nó net đòi show proof traffic

forumSEO

Junior
Reactions
2
MR
0.000
anh em ai qua rồi giúp đỡ với
cảm ơn

[7:55:03 PM] CPA Network : yeah only we suspect fraud traffic again
[7:55:13 PM] CPA Network : we see leads firing at the same time etc
[7:55:36 PM] CPA Network : can you show me a photo of your traffic source back end and banners what your using
[7:55:51 PM] CPA Network : can you explain me how you promote traffic and were you buy traffic

Dịch
[07:55:03] CPA Mạng: yeah chỉ chúng tôi nghi ngờ gian lận giao thông một lần nữa
[07:55:13] CPA Mạng: chúng ta thấy dẫn bắn cùng một lúc vv
[07:55:36] CPA Network: bạn có thể chỉ cho tôi một bức ảnh của giao thông nguồn cuối cùng và biểu ngữ của bạn trở lại những gì sử dụng của bạn
[07:55:51] CPA Network: bạn có thể giải thích cho tôi làm thế nào bạn thúc đẩy giao thông và bạn đã mua giao thông

pass thì cho mình bái sư với nhé :D

anh em ai qua rồi giúp đỡ với
cảm ơn

[7:55:03 PM] CPA Network : yeah only we suspect fraud traffic again
[7:55:13 PM] CPA Network : we see leads firing at the same time etc
[7:55:36 PM] CPA Network : can you show me a photo of your traffic source back end and banners what your using
[7:55:51 PM] CPA Network : can you explain me how you promote traffic and were you buy traffic

Dịch
[07:55:03] CPA Mạng: yeah chỉ chúng tôi nghi ngờ gian lận giao thông một lần nữa
[07:55:13] CPA Mạng: chúng ta thấy dẫn bắn cùng một lúc vv
[07:55:36] CPA Network: bạn có thể chỉ cho tôi một bức ảnh của giao thông nguồn cuối cùng và biểu ngữ của bạn trở lại những gì sử dụng của bạn
[07:55:51] CPA Network: bạn có thể giải thích cho tôi làm thế nào bạn thúc đẩy giao thông và bạn đã mua giao thông
cần thì inboxx nhé bạn.
tỉ lệ qua CPA cỡ 0.99% :p :D
Nếu mình làm qua vụ này tính sao cậu? :p

Bạn còn cho thêm phần dịch vào làm gì ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,867
Latest member
Anhquys

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom