_____up golden site đẹp refback 0.0082$/ads_____

vậy ah! tưởng up free:D, click đều có thưởng thêm hem:)), rb mõi 80 click lâu ăn đây:D

vậy ah! tưởng up free:D, click đều có thưởng thêm hem:)), rb mõi 80 click lâu ăn đây:D
free pioneer là site nào chả free bác 1 ngày 5+ ads nhanh thôi mà bác

---------- Post added at 02:06 PM ---------- Previous post was at 01:46 PM ----------

ai reg tiếp nào

scam gòi , chơi gì nữa
scam là sao vậy nhỉ ?

---------- Post added at 05:11 PM ---------- Previous post was at 05:08 PM ----------

site nó đang trả tiền mạnh sao nói scam đc ?

---------- Post added at 05:13 PM ---------- Previous post was at 05:11 PM ----------

Đã reg ủng hộ
USE : tuandt
PP : [email protected]
ok number 6

---------- Post added at 05:38 PM ---------- Previous post was at 05:13 PM ----------

site chay mới đc chưa 1 tuần mà trả khá nhiều anh em đừng lo mình vừa up vào 100$ và vẫn tiếp tục up tiếp để rent ref lần sau các bác chỉ đăng ký rồi click thì lo gì nhỉ

2011-05-25_183813 của hua tinh, trên Flickr

---------- Post added at 07:47 PM ---------- Previous post was at 07:29 PM ----------

ủa sao vắng vậy ta ủng hộ để mình thử làm gói ultimate 6 tháng nào

chủ thớt up rồi ah , chúc nhanh hoàn vốn nha

ở thời điểm hiện tại mình nghĩ mọi người ko nên đầu tư vào mấy site gesus , scam vô tội vạ , spiritibux , uquinibux và odbux là mấy site điển hình gần đây chưa sống nổi 1 tháng đã scam , check thử thì thấy 3 site đó đầu tư cũng đâu đến nỗi nào . buồn cho gesus

ở thời điểm hiện tại mình nghĩ mọi người ko nên đầu tư vào mấy site gesus , scam vô tội vạ , spiritibux , uquinibux và odbux là mấy site điển hình gần đây chưa sống nổi 1 tháng đã scam , check thử thì thấy 3 site đó đầu tư cũng đâu đến nỗi nào . buồn cho gesus
odbux mới hôm qua đập 30$ thử xem thế nào hôm nay nó banned mình luôn rồi klovebux cũng thử 50$ mà qua nay ko vào đc hi vọng em này tốt tý nhưng mà ref có vẻ khó thuê quá gói nhiều nhất là 80 đc cái chúng nó chả click gì cả haha ! buồn
site này admin có vẻ có nhiều vốn thanh toán khá nhiều rồi

vắng vậy nhỉ chán quá

---------- Post added 05-26-2011 at 12:23 AM ---------- Previous post was 05-25-2011 at 11:02 PM ----------

vắng vậy nhỉ chán quá

---------- Post added at 12:35 AM ---------- Previous post was at 12:23 AM ----------

mới có 6 ref sao ít vậy nhỉ ? bướng quá

chính xác. bg nếu có vốn, thấy thằng buxhost nào mới ra có vẻ ổn ổn, up max 1 tháng ( chỉ mất tầm 10-20$) sau đó thuê direct ref , buxhost nhanh scam nhưng nếu nhanh tay thì vẫn có $, loại này lắm ads, có site ref click 10ads/day mà giá thường 0.015$/ref click. click vài ngày, pay 1 phát rồi thôi, nó scam là vừa. mình hết pp, chứ nếu ko thì up vài cái chơi, scam ta đòi lại...

chính xác. bg nếu có vốn, thấy thằng buxhost nào mới ra có vẻ ổn ổn, up max 1 tháng ( chỉ mất tầm 10-20$) sau đó thuê direct ref , buxhost nhanh scam nhưng nếu nhanh tay thì vẫn có $, loại này lắm ads, có site ref click 10ads/day mà giá thường 0.015$/ref click. click vài ngày, pay 1 phát rồi thôi, nó scam là vừa. mình hết pp, chứ nếu ko thì up vài cái chơi, scam ta đòi lại...
thôi đc rồi đc rồi ^o^ . mà buxhost thì giá up rẻ ko ý chứ giá bản quyền cũng rẻ mà rent ref thì khó admin thì toàn mấy bố viet nam cả chơi ptc 4 năm nay ko mấy khi chơi buxhost

Đã reg cho bạn 2 site
https://www.oubux.com
http://a5bux.com

ID:vanngoan
YH:[email protected]
PP:[email protected]
Chúc đông khách nha!
number seven !

---------- Post added at 04:43 PM ---------- Previous post was at 04:38 PM ----------

đủ 100 bác ủng hộ là lên đời ultimate membership
vắng này chắc sang năm

---------- Post added at 04:45 PM ---------- Previous post was at 04:43 PM ----------

chủ nhật là rút đc hơn 100$ ở buximple rồi

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 04:45 PM ----------

:binhsua16::binhsua16::binhsua149::m150:

---------- Post added at 06:16 PM ---------- Previous post was at 05:17 PM ----------

vắng vắng quá

---------- Post added at 06:42 PM ---------- Previous post was at 06:16 PM ----------

bay lên con chim non

---------- Post added at 07:15 PM ---------- Previous post was at 06:42 PM ----------

bay lên con chim non

---------- Post added at 08:16 PM ---------- Previous post was at 07:15 PM ----------

bay lên con chim non

mình đã reg site ạ cho bạn
ID: paidclix
PP: [email protected]
khi nào nhận reback hả bạn

---------- Post added at 08:32 PM ---------- Previous post was at 08:31 PM ----------

mình đã reg site a5
PP: [email protected]
ID: paidclix

Announcements

Forum statistics

Threads
420,866
172,940
Latest member
pickmegirl

Most viewed of week

Most discussed of week