Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

soft mua theo tháng à bác. hay key trọn đời luôn
key trọn đời đó. bảo ông đó khuyển mãi thêm cái sòft gôm credit nữa bác. để gom đỡ mệt. ko thì nói ông bán rẻ cho.tui cg xài 2 soft đó ngon

soft gõ full speed all time ko bác. có vẻ hơi max nhi?
soft full mà bác. add nhiều nick vào thì ko full cg phải full thôi. tiền nào của đó. nếu gõ nhanh làm vài buổi là lại vốn thôi. ngày kiếm 5eu là 2 buổi máy

soft full mà bác. add nhiều nick vào thì ko full cg phải full thôi. tiền nào của đó. nếu gõ nhanh làm vài buổi là lại vốn thôi. ngày kiếm 5eu là 2 buổi máy
bạn ơi, bây giờ trong balance của mình có hơn 3800 credit, trong đó mình đã tranfer từ 2 acc ref qua nhưng nó tính có hơn 400, còn >3400 credit nó ko tính, làm sao để active acc ref để nó tính cho mình vậy bạn, thank :)

@@ ! ko thấy topic giới thiệu soft nhỉ ? để tiện tham khảo
tham khảo làm gì bác, nát bét rồi, đi qua off, pv chơi ngon lành cành đào kìa, bên này cày cuốc kiếm không nổi 20$ ngày đâu mà ham
5 hay 10 đây bác o_O

tham khảo làm gì bác, nát bét rồi, đi qua off, pv chơi ngon lành cành đào kìa, bên này cày cuốc kiếm không nổi 20$ ngày đâu mà ham

5 hay 10 đây bác o_O
cái gì qua đến việt nam rồi cũng nát bét,, buồn,,,:rolleyes::oops::(

bạn ơi, bây giờ trong balance của mình có hơn 3800 credit, trong đó mình đã tranfer từ 2 acc ref qua nhưng nó tính có hơn 400, còn >3400 credit nó ko tính, làm sao để active acc ref để nó tính cho mình vậy bạn, thank :)
normal credits rồi nha bác, muốn chuyển về bank được thì phải rút dạng all options, bác nhờ admin 9kw chuyển qua hộ cho.
cái soft này hình như tối ưu để chuyển credits rút về được thôi, còn normal thì để sài đi bác

acc con chưa active, vào acc con active rồi mới send credits lúc đó mới cho chọn normal credits hay là all options credits,

giờ vào acc chính gửi số normal cho acc con với chế độ normal credits (3423-464),sau đó vào acc con bật chế độ active lên xem nó có full option không,nếu full option thì số trong và ngoài ngoặc = nhau, lúc đó send lại cho acc chính = full option

5 hay 10 đây bác o_O
BÁC NÀY HAY ĐÙA THẾ. NGÀY KIẾM 10 EU SỢ ANH EM KIẾM HẾT NÊN NÓI NÁT À. 9KW.EU MÀ NÁT THÌ CÒN LÂU NHÉ

acc con chưa active, vào acc con active rồi mới send credits lúc đó mới cho chọn normal credits hay là all options credits,

giờ vào acc chính gửi số normal cho acc con với chế độ normal credits (3423-464),sau đó vào acc con bật chế độ active lên xem nó có full option không,nếu full option thì số trong và ngoài ngoặc = nhau, lúc đó send lại cho acc chính = full option
Bây giờ mình vứt số credit 3423 ấy đi, ko cần nữa, vậy bây giờ mình muốn active acc ref để gõ bằng soft thì làm thế nào vậy bạn, vì nó ko có mail nên ko active được, thank

Bây giờ mình vứt số credit 3423 ấy đi, ko cần nữa, vậy bây giờ mình muốn active acc ref để gõ bằng soft thì làm thế nào vậy bạn, vì nó ko có mail nên ko active được, thank
add mail vào, vào kiếm cái mail 10 phút ấy
Chém mà bác, chứ ai cũng load chán, chỉ 1 mình bác ấy load nhanh thôi :D
nhanh hay không là do trình thôi bác, chứ nhảy zô cái làm được liền thì nát lâu rồi

BÁC ƠI ACC NÀO CŨNG PHẢI ACTIVE À HAY CHỈ ACC CHÍNH CHUYÊN ĐỂ NHẬN CREDIT THÔI?
acc nào cũng phải active hết, mình bị rồi nè, acc chính đã active nhưng acc ref chưa active nên khi chuyển credit sang acc cũng ko rút về được. Sau khi được các pro hướng dẫn mình đã làm được rồi, thank so much

Last edited:
acc nào cũng phải active hết, mình bị rồi nè, acc chính đã active nhưng acc ref chưa active nên khi chuyển credit sang acc cũng ko rút về được. Sau khi được các pro hướng dẫn mình đã làm được rồi, thank so much
bác chơi mấy acc vậy. sao load chậm thế nhỉ?

bác chơi mấy acc vậy. sao load chậm thế nhỉ?
mình mới chuyển sang gõ cái này nên chưa quen ấy mà, với lại mới đầu phải xem làm đủ yêu cầu của nó đã, chứ làm cho lắm vào rồi dính rule của nó ko rút được cũng như ko, jo mới yên tâm chiến :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,396
172,487
Latest member
hongsydney

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom