Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

*ví dụ 1 acc chủ và 5 acc con thì có cần active ac con lun không vậy các thánh? (gom credit về acc chủ hết).
*có cần gõ acc chủ không hay chỉ cần gõ acc con cho tiện???thanks!!!!!
*active hết bao nhiêu credit,,,? thanks!!!

---:(bày em chuyển credit acc2 qua acc1 với các thánh,,(chuyển bằng tay cho quen rồi mới mua tool sau) thanks!ạ,,

*ví dụ 1 acc chủ và 5 acc con thì có cần active ac con lun không vậy các thánh? (gom credit về acc chủ hết).
---:(bày em chuyển credit acc2 qua acc1 với các thánh,,(chuyển bằng tay cho quen rồi mới mua tool sau) thanks!ạ,,

không active full hết thì hối hận nha, nó chuyển qua credit loại thường (chỉ sài cho tool không rút về bank VN được)
chuyển credit thì vào u sơ còn fít -> transfer credits, nhận acc cần chuyển số crcrits rồi chuyển

* bày em cách chuyển credit chi tiết có được không ạ?
* có cần đánh acc chính không hay chỉ để hưởng hoa hồng từ các acc phụ,,,:(thanks!ạ,,

* bày em cách chuyển credit chi tiết có được không ạ?
* có cần đánh acc chính không hay chỉ để hưởng hoa hồng từ các acc phụ,,,:(thanks!ạ,,
dùng tool cho nhanh đi bạn.

@hoaquyentieuvu bạn ơi cho mình hỏi mấy việc với, mình active acc chính rồi thì có cần active acc ref không bạn
có cách nào để gõ 2 acc trở lên được ko bạn, lúc nãy mình log 2acc bằng chrome ko được, Thank bạn :)

@hoaquyentieuvu bạn ơi cho mình hỏi mấy việc với, mình active acc chính rồi thì có cần active acc ref không bạn
có cách nào để gõ 2 acc trở lên được ko bạn, lúc nãy mình log 2acc bằng chrome ko được, Thank bạn :)
thì ref theo acc chính đó , reg ko cần mail nên ko cần active làm gì
còn gõ nhìu acc thì xài soft đi

không active full hết thì hối hận nha, nó chuyển qua credit loại thường (chỉ sài cho tool không rút về bank VN được)
chuyển credit thì vào u sơ còn fít -> transfer credits, nhận acc cần chuyển số crcrits rồi chuyển
thì ref theo acc chính đó , reg ko cần mail nên ko cần active làm gì
còn gõ nhìu acc thì xài soft đi
cho em cái kết luận đi các thánh,,,:)

Last edited:

Chỉ cần active acc chính thôi !
Bao giờ gom đủ minpay acc chính thì ticket cho admin với nội dung sau thì credit loại thường sẽ rút được về bank : ( Hi Admin 9kw.eu !
Can you help me transfer all my normal credits to ALL OPTIONS credits for me withdraw to my local bank
I actived all my accounts and continue work with your site
Thank you very much !!!! )

Chỉ cần active acc chính thôi !
Bao giờ gom đủ minpay acc chính thì ticket cho admin với nội dung sau thì credit loại thường sẽ rút được về bank : ( Hi Admin 9kw.eu !
Can you help me transfer all my normal credits to ALL OPTIONS credits for me withdraw to my local bank
I actived all my accounts and continue work with your site
Thank you very much !!!! )
thím xử bậy hả, admin chỉ giúp 1 lần thôi chứ lần nào cũng cố tình trái luật hắn buồn chém cho
cứ ative full hết là chắc nhất

captcha sáng nay test kinh vãi full speed 5 id

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,384
172,483
Latest member
DariaNguyen

Most discussed of week

Most discussed of week