Document 96 TB Mọi thể loại trên Mega.nz - trên 430k files và trên 51k thư mục

Chúc các bạn "Mò Mông cÔ" vui !

Câu này thuộc bản quyền của anh nhưng anh cũng phát triển thêm 1 cụm từ mới rồi : Móc Mu Cô :popo_boss:

tiếc là ko có mấy thể loại nghiên cứu cho ae :D
Thiệt ra thì cũng có, group Việt, trên telegram á. AE nào thích thì cứ pm riêng mình vào nhóm. hahaha

Câu này thuộc bản quyền của anh nhưng anh cũng phát triển thêm 1 cụm từ mới rồi : Móc Mu Cô :popo_boss:
Chính xác! Nhưng em vẫn thích m...ô...n...g hơn 😂

cho mình xin với ạ, cảm ơn nhìu
Cho mình xin với ạ
2 bạn sẽ nhận được tn về link mega từ mình.

Mình có nhu cầu học code. Mình xin bạn tài liệu về code nha. Cám ơn bạn

Acc của bạn có dư khá nhiều điểm MR, nên bạn cứ bấm hiển thị link trên bài post đầu tiên là sẽ ra link 96TB. Bạn thông cảm nhé!

Vì mình cần môi trường công bằng và cùng nhau khích lệ sự chia sẻ!

2 bạn sẽ nhận được tn về link mega từ mình.

Acc của bạn có dư khá nhiều điểm MR, nên bạn cứ bấm hiển thị link trên bài post đầu tiên là sẽ ra link 96TB. Bạn thông cảm nhé!

Vì mình cần môi trường công bằng và cùng nhau khích lệ sự chia sẻ!
ồ, sr b mình quên ko để ý điểm MR 😁 check lại thì thấy đủ điều kiện. Để mình dùng nhé. Cám ơn bạn

ồ, sr b mình quên ko để ý điểm MR 😁 check lại thì thấy đủ điều kiện. Để mình dùng nhé. Cám ơn bạn

Để forum cùng nhau tiến xa hơn.

Với lại 0.02 MR đổi lại 96 terabyte data thì không cần so sánh gì nữa cả. 💌💕

Có dấu hiệu của Trùm MMO rồi đấy! Mình cày nhiều ngày không bằng 01 bài ở đây!

Chính xác! Nhưng em vẫn thích m...ô...n...g hơn 😂

Ờ, sở trường đóc gy thì mông vẫn là tiêu chuẩn chính :popo_still_dreaming:

Có dấu hiệu của Trùm MMO rồi đấy! Mình cày nhiều ngày không bằng 01 bài ở đây!
Data 96 TB thì có máy tính desktop nào chứa nổi đâu hen ... Thôi thì ai trùm mặc ai! Miễn tài nguyên có ích cho tập thể chung và mỗi cá nhân riêng cần nghiên cứu, học hỏi hoặc sưu tầm là có ích lợi nhất rồi.

Đầu tư cho kiến thức thì không bao giờ là tệ được cả! 💕

Chắc em kéo không nổi đâu cụ :)
Chắc chắn ít nhất phải có 1% tài nguyên trên để cụ phải dùng đến cho hiện tại và sau này đó. Đâu cần phải tải về hết đâu cụ nhỉ ... 😂

up lên cho các bạn tự học tự nghiên cứu thêm tài liệu ebooks và videos! Mai sáng mình sẽ gửi link sau cho những bạn ko đủ điểm MR nha. Ai không đủ điểm cứ post dưới đây cho mình biết!

Giờ đi khò thôi…

Ngày mới… chúc mn sk!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom