Warning 8share Và Cách Scam Của Nó !!!

Status
Not open for further replies.
Giờ mình mới hiểu tại sao thằng admin nó mạnh mồm như thế , cái link nó post đầy đủ bằng chứng chủ topic xài tool và còn share tool nữa kìa >.<

Thôi chia buồn nhé, lần sau site VN thì phải cẩn thận :D

chuẩn rồi, thế này thì trách sao đc nó nữa >.< Rule của nó là cấm cheat, cấm tool , Admin lại là người VN có khi nằm vùng trong forum này cũng lên thì các bác chạy làm sao đc :D

Nói chung là chơi đàng hoàng thôi, thêm đồng nào hay đồng ấy, còn hợp tác theo group hay tool thì ra đi cũng phải chịu chứ sao :)
nó mò vào group kệ nó nhưng nó phải xem mình có xài tool không chứ ! mà ai biết acc đó vs mình có liên quan gì không !

Giờ mình mới hiểu tại sao thằng admin nó mạnh mồm như thế , cái link nó post đầy đủ bằng chứng chủ topic xài tool và còn share tool nữa kìa >.<

Thôi chia buồn nhé, lần sau site VN thì phải cẩn thận :D
nếu đúng luật thì phải xem acc mình có xài tool không mới đúng ! chứ đọc trong group này thì ảnh hưởng gì đến acc mình !

nó mò vào group kệ nó nhưng nó phải xem mình có xài tool không chứ ! mà ai biết acc đó vs mình có liên quan gì không !
còn cái refer chi? bác tuyển ref thì có cả refer mà sao lách nó đc :D

Mình đã không chơi ngay từ đầu rồi mà

á đù v là nó trảm vì chạy tool ah :D

nó ban có oan éo đâu :D thôi chia buồn chủ topic. Đái trên đầu thái tuế thì phải ra đảo thôi :D

Admin VN chuyên gia nằm vùng mà :D

mà công nhận a-e cũng liều nó là site VN admin VN MMO lại là 4rum MMO lớn nhất VN mà a-e công khai share tool thế lấy gì nó ko biết, bọn nó đâu ngu đến vậy :(

Cái này là móng tay nhọn dùng đối phó với vỏ quýt dày VN đây mà. Admin VN thì xác định là các bác không treo Tools lừa tình được đâu nhé, cạch site VN là quá đúng, không gạt được người trong nhà đâu. :rolleyes:

còn cái refer chi? bác tuyển ref thì có cả refer mà sao lách nó đc :D
Từ khi nó nhắc thì mình đã không chơi TuT rồi , nếu nó muốn xóa phải nói rõ TuT mình chơi như thế nào chứ , đằng này nó đâu có kiểm tra acc mình cứ thế mà xóa :D !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom