• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 81pp veri - rate 18.5 - VCB ACB EAB

Status
Not open for further replies.

anhxam116

Banned
Reactions
3
MR
0.000
Lục lại dc con pp veri có 81$ ngâm dấm từ tháng 8 - 2013 đến giờ
Rate 18.5 cho ai cần nhé
Tặng luôn cả tài khoản cho các bác ko nhiều bác ko tin tưởng lại bảo sell rồi mở tranh chấp . Kèm mail gốc đăng kí . Acc em đăng kí tháng 6 / 2013 có 25 giao dịch
đã từng sell pp cho @norival1992 @khankk9x @offerstart cách đây 2-3 ngày , anh em có thể xác nhận hộ mình
Pm yahoo anhxam116
Chỉ send trước cho người uy tín or có bảo hiểm còn lại qua trung gian fee mình chịu

Last edited:
Lục lại dc con pp veri có 81$ ngâm dấm từ tháng 8 - 2013 đến giờ
Rate 18.5 cho ai cần nhé
Tặng luôn cả tài khoản cho các bác ko nhiều bác ko tin tưởng lại bảo sell rồi mở tranh chấp . Kèm mail gốc đăng kí . Acc em đăng kí tháng 6 / 2013 có 25 giao dịch
Pm yahoo anhxam116

thớt có topic waiting này http://mmo4me.com/threads/nick-forum-yahoo-anhxam116-send-450k-roi-off-nick.167395/

@maxryan9999 , @Tranau90

ko phải nick mình nhé mình đã teamview và nói chuyện đó là yahoo anhxam1116 ( click vào chi tiết liên lạc trong yahoo thì thấy ) của mình là anhxam116 bạn cứ pm chủ topic mà xác nhận hộ mình . còn scam thì đã bị chuyển qua report và mod band nick lâu rồi bạn nhé ( topic waitting chỉ có giá trị trong vòng 24h thôi )

còn mình sẽ giao dịch đều ko nhận trước bao giờ chỉ send trước và còn lại qua trung gian

Tạm thời m sẽ khóa topic bạn thông cảm, sau khi đã xác nhận xong m sẽ sửa lại tiêu đề ở topic Waiting kia để làm rõ cho bạn khỏi mang tiếng và mở lại topic này. Thân.

Max

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,875
Latest member
NGUYENPHUTHUAN

Most viewed of week

Most discussed of week