• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 810 paypal - rate 20.5 - VCB,ACB,ĐôngÁ,VTB,

Status
Not open for further replies.
*** me nhá nó , e cũng dính phát rồi, cạch mặt, gd trực tiếp luôn cho lành

Lạy mấy thánh . trung gian có vài k cũng tiếc nữa
ko phải tiếc mấy nhưng trung gian mình cũng thây ảo ảo thế éo nao ấy , mình cũng mơi lần đâu gd qua mạng ntn thôi, giờ ăn chắc là trực tiếp

:)). mình biêt bác này scam từ hom qua. gì mà giao dịch k qua trung gian, rồi ban đầu pm kêu rate 20 sau đó len 20.5. nhưng chua đủ bang chứng nên k dám khang dinh

chán mấy băc nhỏi scam phết, có vai trieu đồng cũng đi lừa thì làm sao mà kiếm đc tiền tỉ đc.

Thớt đừng scam E nhé, E ko có tiền trung gian đâu!
tình hình thế nào rồi bạn? Scam hay không scam để a e còn biết đường!

scammer đó thánh
Em giao dịch trung gian, thớt nào nói scam chỉ ra... ??????? đừng ngồi đó mà phán lung tung nhé.
Hồi nãy em vừa commend mua 50pp là có bác bay vào giả danh danhmay24h đòi bán... cần ko mình đưa lên cho coi. ko chừng bác là thằng hồi nãy đòi scam mà ko được ấy...

Em giao dịch trung gian, thớt nào nói scam chỉ ra... ??????? đừng ngồi đó mà phán lung tung nhé.
Hồi nãy em vừa commend mua 50pp là có bác bay vào giả danh danhmay24h đòi bán... cần ko mình đưa lên cho coi. ko chừng bác là thằng hồi nãy đòi scam mà ko được ấy...
ngta nói scam là chủ topic scam, có nói bác scam đầu xoắn tít lên thế

Đọc hết topic đi nhá. Đã cảnh báo cho lại còn......

ko liên quan nhưng bác nào cho em hỏi giao dịch qua trung gian thì mất phí bao nhiêu 1 lần nhỉ.

ko liên quan nhưng bác nào cho em hỏi giao dịch qua trung gian thì mất phí bao nhiêu 1 lần nhỉ.
cái này thì tùy TG tầm 10-13k nếu TG nhỏ lẻ thì phải!

ko uy tín thì mấy bác trung gian dùm, tiếc chi vài chục ngàn để rồi bay vài chục triệu...=.= đến khổ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week