New 5p có ngay 0,2$ , có cheat luôn

thanh71020

Newbie
Reactions
5
MR
0.031
Vâng đúng 5p là có 0,2$ về Paypal .
Các bác tải app CASH'EM ALL này về .
Cài theo link em đưa là các bác được tặng 1k8 point , các bác vô chọn game bất kỳ nào cao điểm nhất nó đưa thì mở lên chờ 2p là đủ 2k point . --> Rút tiền về Paypal thôi . Bác nào không muốn rút thì treo tiếp hoặc treo game khác kiếm 2-3$/ ngày cũng ok nhé . Bác nào nhiều máy , nhiều sim 4G thì ăn xong 0,2$ đầu restore máy ăn tiếp nhé .
LƯU Ý :
  • Khi cash out thì nên tạo tk Paypal mới ( vì cái này nó bắt đăng nhập Paypal ngay trên app ) đề phòng rủi ro .
  • Nếu cheat nhiều máy thì mỗi máy là một ip khác nhau và mỗi tk Paypal khác nhau để tránh bị ban.
  • Rút tiền thì trong vòng 48h tiền về nha các bác .

Một số hình app và proff rút tiền

Dòng họ thằng justDice này bắt ver khuôn mặt, cheat dễ lắm đấy, anh em cheat mạnh vào kkkk.

Tiền tươi thóc thật , nay cuối tuần x2 tốc độ ăn point , anh em rảnh treo 2-3h hoặc đi ngủ dậy có tiền nhé

Mỗi app 1 mail bác , nay cuối tuần x2 point , 1 máy treo cũng đc 2-3$ , lâu lâu vô đổi game cho nó tăng điểm .
Bữa mình fake ip nó bị loãng điểm còn có 3,6 điểm 1app. Vãi luôn. 2,3 $ có bác phải treo cả tháng ý chứ gì càng treo lâu lại càng ít điểm

:D ko dễ thế đâu . lấy đâu ra sll acc paypal để cheat hả chủ thớt ?

Mấy pro ở trên có ai dạy tạo acc PP sll mà k bị limit với ver thì inb kèm phí nha, mình muốn học.

Bữa mình fake ip nó bị loãng điểm còn có 3,6 điểm 1app. Vãi luôn. 2,3 $ có bác phải treo cả tháng ý chứ gì càng treo lâu lại càng ít điểm
Lâu lâu phải vô đổi game cho nó bác , treo một game thì nó ít điểm dần . Sáng h treo 3 tiếng đc 0,5$ 1app rồi nè bác

Lâu lâu phải vô đổi game cho nó bác , treo một game thì nó ít điểm dần . Sáng h treo 3 tiếng đc 0,5$ 1app rồi nè bác
Uk nhưng đâu phải game nào cũng treo đc đâu. Toàn tự tắt màn hình à

Uk nhưng đâu phải game nào cũng treo đc đâu. Toàn tự tắt màn hình à
Bác tải auto click về cài , để màn hình về chế độ tối nhất tiết kiệm pin , rồi cài cho nó click vào khoảng trắng khoảng 1s 1click , chạy cả ngày bác nhé , nó tính hết

Bác tải auto click về cài , để màn hình về chế độ tối nhất tiết kiệm pin , rồi cài cho nó click vào khoảng trắng khoảng 1s 1click , chạy cả ngày bác nhé , nó tính hết
Bác dùng sim gì thế. Tiền mạng cũng tốn phết

thay đổi thông số máy kiểu gì bác, e dùng tool nó toàn ban mà chưa kịp làm gì dis luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,455
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom