• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 5mail add paypal - rate 18 VCB

Status
Not open for further replies.

jonathan08

Junior
Reactions
29
MR
0.000
Tạo topic giao dịch với cậu newbie00 . Confirm hộ mình ^^

còn ko bạn ơi, cần 5$ add mail

bán mail add paypal làm tăng trust cho paypal mà sao rate thấp thế hả cậu, ít ra cũng 20 chứ, rate này thì tự add cho nhanh...

bán mail add paypal làm tăng trust cho paypal mà sao rate thấp thế hả cậu, ít ra cũng 20 chứ, rate này thì tự add cho nhanh...
bị limit 2cái thẻ rồi cậu :D, rate vậy bán cho nhanh đi ấy mà, nhiều cậu còn rate 17-17,5 ấy chứ

bị limit 2cái thẻ rồi cậu :D, rate vậy bán cho nhanh đi ấy mà, nhiều cậu còn rate 17-17,5 ấy chứ
tớ ngày nào cũng remove và add mới 1 mail, tổng số mail đã add phải tầm hơn 50 chục rồi mà có thấy bị limit gì đâu cậu, vấn đề k phải ở tại add mail đâu.

tớ ngày nào cũng remove và add mới 1 mail, tổng số mail đã add phải tầm hơn 50 chục rồi mà có thấy bị limit gì đâu cậu, vấn đề k phải ở tại add mail đâu.
lúc đó tự gỡ nên ko biết sao bị mít 2cái luôn, tại thỉnh thoảng có làm offer đc vài $ lẻ nên thôi bán luôn :D

ngày 1 mail thì mần ăn khó lắm bạn, nhiều người ngày làm đc 30 cái mail thì add làm sao, phải bán nhanh thôi, để lâu hết hạn... trust nhiều nhưng đâu phải ai cũng mua đc hết...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week