Event 5gói đầu tư x 10$ giành cho bạn tham gia chương trình đầu tư mới

Status
Not open for further replies.

tcl_vietnam

Junior
Reactions
288
MR
0.188
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
[Close] Sau 1 ngày ko ai tham gia nên nhờ mod đóng topic giúp nhé!
Thanks!

Last edited:
1 hình thức câu ref khác à :confused:

Em làm gì có tiền hé hé up phụ anh thôi. :) Mấy cái đào đào này em còn 100 con đang đào bên kia ngày dc có 0.4 $ 1 con :)
Vậy có btc qua bán lại mình :)

1 hình thức câu ref khác à :confused:
Đúng vậy, nếu đc 200 refer thì minh kéo lại đc vốn,
Lợi người, lợi ta.

Vậy có btc qua bán lại mình :)
Min rút 0.0002 mà fee rút 0.0001. Trời ơi là trời :) chắc 10 ngày may ra rút được 1 ít anh ơi. bên anh gói thấp nhất đầu tư bao nhiêu đào khoảng bao nhiêu 1 ngày anh

Min rút 0.0002 mà fee rút 0.0001. Trời ơi là trời :) chắc 10 ngày may ra rút được 1 ít anh ơi. bên anh gói thấp nhất đầu tư bao nhiêu đào khoảng bao nhiêu 1 ngày anh
Free, sau 2-> 3 ngày click free thì mua đc 1 gói nhỏ nhất. Nhưng mình chẳng trông chờ vào nó!

Free, sau 2-> 3 ngày click free thì mua đc 1 gói nhỏ nhất. Nhưng mình chẳng trông chờ vào nó!
Chắc rồi mấy gói nhỏ đào chắc cũng như em đào :D vay ngân hàng mua máy chuyên dụng về đào :D

Đúng vậy, nếu đc 200 refer thì minh kéo lại đc vốn,
Lợi người, lợi ta.

200 ref hồi vốn :confused: xong site này bác có định chơi tiếp site khác k :confused:

trao đổi 2 site miner với nhau ko thớt

200 ref hồi vốn :confused: xong site này bác có định chơi tiếp site khác k :confused:
Hòa vốn cho event thôi, chứ mình thì đầu tư vào nó 2 gói rồi, tổng 0.3btc. nhâm tính sau 35 ngày hòa vốn!

trao đổi 2 site miner với nhau ko thớt
Mình đâu phải admin của trang này đâu, cũng chỉ là member bình thường thôi. :)

ý mình là làm ref của nhau ý. Mà mình tính toán sơ site mình đang chơi ngon hơn, pay daily. Ref rồi invest rồi kệ cha nó, sáng sáng nhận money

ý mình là làm ref của nhau ý. Mà mình tính toán sơ site mình đang chơi ngon hơn, pay daily. Ref rồi invest rồi kệ cha nó, sáng sáng nhận money
site btc nào cũng pay ngay mà, miễn sao bạn đủ min pay thôi, cũng cân nhắc là rút nhỏ lẻ thì lại tốn fee, nên hòm hòm hãy rút, hoặc để quay vòng.

site btc nào cũng pay ngay mà, miễn sao bạn đủ min pay thôi, cũng cân nhắc là rút nhỏ lẻ thì lại tốn fee, nên hòm hòm hãy rút, hoặc để quay vòng.
no free payout, nó auto pay mà. Với lại kiểm tra site cảm thấy có vẻ tin tưởng lâu dài được.
Tham khảo tại đây, nếu được thì ref ủng hộ mình: https://www.bitcoincloudservices.com/?ref=3415

no free payout, nó auto pay mà. Với lại kiểm tra site cảm thấy có vẻ tin tưởng lâu dài được.
Tham khảo tại đây, nếu được thì ref ủng hộ mình: https://www.bitcoincloudservices.com/?ref=3415
Cũng đc đấy, nhưng bạn nên tạo 1 topic nói rõ hơn và support mọi người, chứ ko thì chẳng ai tham gia đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,779
Latest member
vjtestu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week