Got Paid 50k liền tay với Ipanel - Proof nóng hổi !!!

Status
Not open for further replies.

caubethodan

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Vừa nhận được tiền từ Ipanel, update liền cho a e, đổi 520 điểm lấy 50k về PP = 2,42$ thằng này có trụ sở ở TQ nên thằng gửi là nick TQ (cứ tưởng thằng nào gửi nhầm =.=)

Ch%E1%BB%A5p%20to%C3%A0n%20m%C3%A0n%20h%C3%ACnh%2004052011%2095816%20PM.bmp.jpg

Đăng ký, làm hết khảo sát hiện có đã đc hơn 300 điểm rồi, mỗi ref đc 30 điểm nữa --> đạt mức 520 không hề khó

Dưới đây là bài hướng dẫn cho bạn nào chưa đăng ký:

Giới thiệu sơ về Ipanel:
iPanel Online Market Research Co.,Ltd thành lập tại năm 2004, chúng tôi là một hàng cung cấp chuyên nghiệp trùm điều tra và nghiên cứu mẫu hàng. Qua những nỗ lực của chúng tôi, hiện nay iPanel đã có hội viên khắp Đại lục Trung Quốc, Hong Kong, Đài Loan, Singapore, Hàn Quốc, Ấn Độ, Thái, Malaysia, Úc, New Zealand NhậtBản HànQuốc Phillippines ViệtNam v.v…

Mời bạn Click vào đây để đăng ký

Chú ý: Khi gõ email ngay lúc đầu, nó hay hiện "Email đã sử dụng" các bạn đừng nghĩ là email ko đc chấp nhận nhé, cứ đk bình thường. Chắc do lỗi dịch thuật của trang sang tiếng việt thôi

Khi nhận dc mail của Ipanel , bạn click vào để active nick

Sau đây là cách làm 1 bài điều tra

Như vậy là bạn đã hoàn tất 1 bài điều tra của Ipanel

Ipanel thanh toán qua tk paypal nha

Điểm để đổi thành tiền :
520 điểm -> 50.000vnd
1020 điểm -> 100.000vnd
1520 điểm -> 150.000vnd
2020 điểm -> 200.000vnd

Mình mới đk hôm nay đã đc 300 điểm rồi ~ 30k

Giờ đây các bạn vào xem thông tin của mình thấy các link giới thiệu ko ,các bạn copy link đó gửi cho bạn bè ,10 là đủ thôi ,nên nhớ là 1 người chỉ đăng kí 1 lần thôi ,đăng kí 2 lần là bị xóa nick bạn đó ,vì gian lận mà . tuy nhiên nếu dùng 2 mạng khác nhau (wifi nhà hàng xóm chẳng hạn) thì vẫn đk đc 2 tk đấy, thế nên việc giới thiệu bạn cũng rất dễ mà

Trang Ipanel có giao diện tiếng việt là một trang Survey có giao diện tiếng Việt Nam nên rất dễ sử dụng .
YM hỗ trợ: caube_thodan

mình làm mấy cái survey rồi mà chả thấy lên điểm nào :|

Mình cũng thế làm mấy cái mà chả lên điểm éo nào. Survey toàn cái linh tinh.

Sao lại thế??? Nhiều khảo sát thế mà. Mình thấy lên ầm ầm ngay mà. Làm xong bấm Trình giao là lên điểm luôn. Làm hết survey đã đc 300 điểm rồi.

hay đấy :D

lại chẳng :binhsua162:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,923
173,004
Latest member
sieuviet2020