• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 500PP VN - Rate 20.5 - VCB trung gian (Vi phạm rules PP)

Status
Not open for further replies.

ArcAugustVN

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Bạn cần gì sồn sồn vậy đợi mod onl là biết liền à , tháng này cô hồn lừa đảo cẩn thận , đồng tiền lừa đảo không tồn tại đc lâu đâu , và kình có đầy đủ chứng cứ gửi PC 50 nên bạn cứ yên tâm , bạn nên nhờ bạn đang lừa tièn VND và nhà nước đang bảo hộ đồng tiền này đấy , chứ không phải là usd hay pp đâu nên bạn cứ an tâm

Mình sẽ lấy lại tiền kiểu khác , back tiền lại cũng không kịp , nhưng mình thích nhờ pháp luật đòi hộ hơn bạn à , mất thêm chút tiền mà đc xem thằng scam đi ăn cơm khay mặc áo số vui hơn

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,383
MR
1,223.824
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình sẽ lấy lại tiền kiểu khác , back tiền lại cũng không kịp , nhưng mình thích nhờ pháp luật đòi hộ hơn bạn à , mất thêm chút tiền mà đc xem thằng scam đi ăn cơm khay mặc áo số vui hơn
Bạn qua đây lập topic và post proof đầy đủ nhé

https://mmo4me.com/forums/report-scam.34/

Loại vô học , không cần phải ước nhé cái số tk của mày c50 họ sẽ tìm ra mày cho phút mốt thôi tao se có cách up bằng chứng lên cho mày khỏi cãi

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Topic vi phạm Rule mua bán Paypal.
Cậu thread vui lòng đọc lại Rule mà thực hiện cho đúng nhé.
Topic close

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,024
176,515
Latest member
maxxservice

Most viewed of week