• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 5000 Paypal - Rate 19.5 - Vietcombank

Status
Not open for further replies.
Anh em cẩn thận nhé, bạn bảo PM mình nhưng chỉ thấy hotro.exchanger24 vào pm hỏi mình. Xin lỗi nếu ko phải bạn post cái proof bạn pm mình nhé, còn ko thì chắc hotro.exchanger24 cũng là bạn. Nếu đúng là bạn thì cho mình xin lỗi trước nhé

Mình Add nick cậu nhưng cậu chưa đồng ý, Buzz! cậu nhưng không thấy trả lời. Cậu đừng có nói như thế.... :mad:

Proof của Yu đây @@

Cậu này vãi quá...

Last edited:
hotro.exchanger24 vừa bị thằng cờ hó này nó add yh định cho mình ăn cam , nhưng đang bận ko có thời gian chơi với nó , bác nào lỡ có gặp thì cẩn thận chút nha , rảnh thì chơi với nó tý cho nó đỡ tủi thân :))

thớt có giao dịch đông á được ko ? xác nhận lại cho e cái nhé :D

VCB thôi cậu nhé, nếu GD thì nhờ trunggian EX qua DAB

Mình Add nick cậu nhưng cậu chưa đồng ý, Buzz! cậu nhưng không thấy trả lời. Cậu đừng có nói như thế.... :mad:
Vừa nãy bạn mới buzz mình thôi, khi mình comment thì bạn mới vào buzz. Còn mình ko rõ chưa add được mà buzz xem lại nó có hiện ra không?

buzz yahoo ko thấy nói năng j

đã xong với bác ! thanks bác !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,115
Latest member
ares1993

Most viewed of week