Airdrop 5000 OMNES round 2. R1 vừa về ví sáng nay

Status
Not open for further replies.
bác post proof nhận coin lên là xong mà
Sáng nay đây bác, làm về rồi tham an ref thêm nên đang top cho anh em làm. Gặp máy thanh niên mở mồm ra phán, chê này nọ :) hóng hớt là giỏi.

Attachments

150.1 KB · Views: 20
Đề nghị các bạn cân nhắc khi sử dụng từ ngữ khi tranh luận. Nếu thành viên nào phát hiện dự án scam thì report và dẫn nguồn. Mình sẽ xử lý theo đúng quy định. Nếu tiếp tục dùng từ ngữ thô tục thì sẽ bị cảnh cáo theo quy định.

proot là cái gì đối với coin rác, token erc 20 tao làm ra bao nhiêu chả dc
Vâng thanh niên. Chỉ co đem tiền vo đập thẳng mặt thì mới la coin ngon là ăn đc, thể loại hong hớt chả bao giờ kha lên nổi :) đã lam airdrop free mà còn này no. Ở đời chắc chả cho ai hay làm gì ra thân

Đề nghị các bạn cân nhắc khi sử dụng từ ngữ khi tranh luận. Nếu thành viên nào phát hiện dự án scam thì report và dẫn nguồn. Mình sẽ xử lý theo đúng quy định. Nếu tiếp tục dùng từ ngữ thô tục thì sẽ bị cảnh cáo theo quy định.
Bạn cư xem comment nha :) ai sai cứ xoa và banned thẳng

Vâng thanh niên. Chỉ co đem tiền vo đập thẳng mặt thì mới la coin ngon là ăn đc, thể loại hong hớt chả bao giờ kha lên nổi :) đã lam airdrop free mà còn này no. Ở đời chắc chả cho ai hay làm gì ra thân
mày ko hóng thì nói ai hóng vào đây

@duchaitp close nhẹ :) chán trẩu
cái nội quy thực ra là link ref không được ẩn link và rút gọn, mày lại nhảy vào cái link form ko ref kiếm chuyện, có phải mày là loại hóng hớt ko? mày cắm đầu rập khuôn, rồi giờ mày đi tuyển ref cũng thế thôi rập khuôn post cho nhiều chứ chả có chất lượng mẹ gì, mày ném nào ng ta cái gì thì mày ăn lại chứ oan ức gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week

Most discussed of week