• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 50$ PP rate 20 VCB, ACB

Status
Not open for further replies.

denhi89

Newbie
Reactions
8
MR
0.002
Như tít, hiện tại mình cần 50$ PP (nguồn sạch), ai có sell mình nhé ^^

+ Nhận PP trc, tiền sau.
+ Hoặc GD qua trung gian, sell chịu phí.

Cảm ơn các bạn đọc tin :)

yahoo nc nào :)

chuẩn bị giao dịch với thớt 50 $.

Mình cũng đang cần mua ít pp mà sợ bị dispute, cậu có kinh nghiệm chia sẽ mình ít :)
Gd qua trung gian , memo bên bán ghi : no dispute là dc.

Gd qua trung gian , memo bên bán ghi : no dispute là dc.

Cậu có thể giải thich rỏ hơn ko, Memo: no dispute là seller gi lúc chát yahho với mình hay với Trung gian.

Nếu ko qua trung gian thì có cách nào để ko bị dispute.
Thank.

Cậu có thể giải thich rỏ hơn ko, Memo: no dispute là seller gi lúc chát yahho với mình hay với Trung gian.

Nếu ko qua trung gian thì có cách nào để ko bị dispute.
Thank.
Đây là lần 2 GD trực tuyến của mình, ko qua trung gian và mình là người send trước, chủ yếu là tin tưởng và 1 ít thông tin về người mà mình sắp gd, bạn có thể tham khảo:
1. Xem thời gian mà họ bắt đầu tham gia forum (đã active hay có bảo hiểm thì có thể tin tưởng dc), những bài họ từng post, và cách nói chuyện để đánh giá cơ bản con người họ.
2. Xin 1 ít thông tin cá nhân để đảm bảo hơn.
3. GD những thứ mà mình cho là "mất sẽ kiếm lại dc".
4. Cần tin tưởng vào quyết định của bản thân.

Nếu bạn không thể tin tưởng người mà bạn chuẩn bị GD thì chỉ có cách trung gian thôi. Trên 4rum có vài bạn nhận làm trung gian đấy, bạn có thể tìm hiểu thêm. Nói chuyện với họ qua yahoo để biết cụ thể bạn cần làm gì khi GD nhé!

Chia sẻ cùng bạn :)

thớt còn mua ko ak

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,775
170,867
Latest member
Anhquys