Event 50 Gmail Unver cho 5 bác may mắn !!!

Status
Not open for further replies.

ctrung111

Senior
Verified
Solutions
1
Reactions
1,827
MR
0.454
@zukima
Mod nào team view để bạn quay random bạn tag vào dùm mình để mình close event, và bạn chưa đk dịch vụ thì ko được phép quảng cáo trong box event.
Bạn ko biết quay video thì có thể dùng kết quả xổ số thay thế nha bạn :)

zukima

Senior
Verified
Reactions
300
MR
2.541
Chat with me via Yahoo Messenger X.com
@zukima
Mod nào team view để bạn quay random bạn tag vào dùm mình để mình close event, và bạn chưa đk dịch vụ thì ko được phép quảng cáo trong box event.
Bạn ko biết quay video thì có thể dùng kết quả xổ số thay thế nha bạn :)
ko thấy mod nào liên lạc hết :(
máy bị virus e cài lại win luôn rồi..với lại giải trao xog hết rồi nha mod..e trao trong conversation từng người rồi

ko thấy mod nào liên lạc hết :(
máy bị virus e cài lại win luôn rồi..với lại giải trao xog hết rồi nha mod..e trao trong conversation từng người rồi

Bạn đã vi phạm rule ko có video random lần 1, và là member 2013 nên mình sẽ xử lý theo rule:
Tất Cả Event Quay Random Phải Có Video Khi Quay RanDom (update)

Để đảm bão tính công bằng công khai trong trao giải và thời gian gần đây có quá nhìu member phạm rule không có video quay random dù là member lâu năm nên mình update lại về rule này:

+ Bắt đầu từ 8/12/2015 tất cả các topic không có video random lần đầu tiên sẽ bị phạt ngay 1 point hết hạn 1 tháng hoặc phải tổ chức lại event với giải thưởng gấp đôi hoặc quay thêm 1 giải tương tự ngay tại topic event đó (giải trước vẫn phải trao) sẽ không thông cảm với bất cứ lý do gì mong các bạn chú ý.
24h để bạn thực hiện theo rule.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,974
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week