Ask 50$ có chơi forex được chưa

5$ bác còn chơi được mà... thầy bói nói là khi đặt lênh, ko thắng thì con sẽ thua thôi, nên ko buy thì sell con ạ...
Mà bác muốn 50$ thành 55$ thì qua bên fbs, nó có cho mở TK cent tặng 5$ khi mở. Lúc đầu em mới tập trây trét thì cũng tạo cái TK cent đó trước.
em chơi trên mạng cũng chủ yếu 50% là thấy nói con làm thế này thế khác thôi. haha. lỗ nhiều chập mỏ chừ ko biết nên lang thang về đâu nữa. tết thì đến gần rồi mà. đắng lòng

em chơi trên mạng cũng chủ yếu 50% là thấy nói con làm thế này thế khác thôi. haha. lỗ nhiều chập mỏ chừ ko biết nên lang thang về đâu nữa. tết thì đến gần rồi mà. đắng lòng
Bác có bao nhiêu thì ôm đi, trây trét chi gần tết, 1 là tết nở hoa, 2 là tết bế tắc =)))

Bác nào chỉ cho mình chơi sàn nào với dùng phần mềm nào để chơi forex với.

Có nhiều sàn lắm, bác muốn sàn như thế nào, mức vốn bác có bao nhiêu, phương thức nạp/rút tiền là gì? Mình khuyên bạn thử mấy sàn uy tín như:
hotforex, ironfx trước nhé. mấy thằng này vốn nhỏ.

Nếu muốn cao cấp hơn thì có:
FxPro, FXCM nhé.

forex là nơi ko phải dành cho các tay mơ bạn à! nếu với số vốn ít thì bạn nên tính hình thức khác. chứ nếu chỉ có từng đó thì bạn phải cực kỳ măn mắn và khả năng phân tích dự đoán siêu tốt mới có thành quả được. vì vốn ít nên tâm lý cũng yếu mà!

Đầu tư One Coin đi. Tiền ảo như Bitcoin. Mình hỗ trợ 65 Euro :rolleyes: Uy tín khỏi bàn.

chào các cao thủ forex. sau một time vật vã với mmo mà kiếm tiền thấy ít quá. với lại bị ăn cam quýt liên tục với hiyp bây h chập mỏ rồi. muốn đầu tư vào một kênh an toàn và hiệu quả . đang tính chơi forex mà hết vốn rồi chỉ còn từng đó tiền thôi. không biết từng đó tiền đã đủ chưa. hay là cần nhiều hơn để khởi sự. có pro nào cho em theo ké không. chơi không sợ lỗ. chỉ sợ không biết đường chơi thôi. mong các bác chỉ giáo xin ý kiến. để em có động lực tí.
50$ ko đủ đâu bạn ơi. khuyên chân thành. trừ khi bạn là nhà tiên tri.
những nguoi thành công trong forex tôi thấy thuong khoi động tầm 3000$

fx khác j bet banh ko các bác. em thấy bản chất như nhau :)). người chơi lừa nhau còn thằng ở giữa ăn line
hơi khác tý là ăn to hơn bet banh :D
bet banh các bạn hay choi hdc thì 1 ăn 1(tính trung bình)
forex này vớ vẩn gặp quả Thụy Sỹ hôm nọ thì có khi 1 ăn 1000

Hyip bác chơi kiểu gì mà ăn cam zay

fx khác j bet banh ko các bác. em thấy bản chất như nhau :)). người chơi lừa nhau còn thằng ở giữa ăn line

Chắc cũng tương tự, ko khác betting mấy. Nhưng mà nó minh bạch và lớn lao hơn betting. Thí dụ bữa nay MU thua ko có vấn đề gì, nhưng mà như vụ Ngân Hàng Thuỵ Sĩ thì cả thế giới chao đảo.

chào các cao thủ forex. sau một time vật vã với mmo mà kiếm tiền thấy ít quá. với lại bị ăn cam quýt liên tục với hiyp bây h chập mỏ rồi. muốn đầu tư vào một kênh an toàn và hiệu quả . đang tính chơi forex mà hết vốn rồi chỉ còn từng đó tiền thôi. không biết từng đó tiền đã đủ chưa. hay là cần nhiều hơn để khởi sự. có pro nào cho em theo ké không. chơi không sợ lỗ. chỉ sợ không biết đường chơi thôi. mong các bác chỉ giáo xin ý kiến. để em có động lực tí.

Welcome to IronFX :)
Nếu giao dịch biết quản lý vốn thì 50$ cũng có thể giao dịch. Nhiều khách hàng còn bắt đầu với số vốn nhỏ hơn ví dụ: 20$

Beginner with 20$.jpg

có 100$ pm mà ko biết đầu tư gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,390
171,443
Latest member
trungf
Back
Top Bottom