SCAM 4tclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

1 điều vô cùng bất hợp lý ở site này là Max. Cashout daily. Ví dụ tôi ko muốn chơi PTC chỉ mua shares thì tôi cần gì upgrade, tuy nhiên nếu ko upgrade thì chỉ rút đc 3$ mỗi 10 ngày. Tôi mua 100 shares thì mỗi ngày đc 6$ => bao giờ thì rút hết? Ngay cả nếu Upgrade mà chỉ mua shares cũng ko hợp lý về khoản này => Như vậy buộc phải chơi PTC và phải, và mua 1 lượng share ít, nếu mua max thì sẽ ko hợp lý. Điều này làm cho người chơi thu hồi vốn rất chậm. Đấy là quan điểm cá nhân. Kết luận: tôi không đầu tư vào đây, và mong đợi có 1 sự điều chỉnh hợp lý.

P/S: Tôi thấy Timonclicks là cái mà tôi đã đầu tư vì nó phù hợp với tôi và tôi nghỉ sẽ phù hợp với tất cả các nhà đầu tư.
Site như vậy là hợp lý rồi, các site lớn từng mở về rev và sống lâu đều đi theo hướng phải upgrade để rút được nhiều hơn, chứ đem so sánh với mỗi titmon thì không đúng vì titmon chỉ mới vài tháng và nó ko phải là chuẩn mực của rev

Mô tả về site và chương trình khuyến mãi đã up ở đầu topic. Site đã chính thức chạy, mọi người ủng hô team mình nhé.

upgrade có được bonus hàng ngày như tranggpt không bạn

upgrade có được bonus hàng ngày như tranggpt không bạn
Đây là site ptc thuê ref và revshare khác site trangpt bạn.

Site như vậy là hợp lý rồi, các site lớn từng mở về rev và sống lâu đều đi theo hướng phải upgrade để rút được nhiều hơn, chứ đem so sánh với mỗi titmon thì không đúng vì titmon chỉ mới vài tháng và nó ko phải là chuẩn mực của rev
Pác có thể làm 1 bài toán nhỏ về việc vừa upgrade vừa mua share giúp mình được không? Giả sử mình bỏ ra 1000$ để chiến site này!

Pác có thể làm 1 bài toán nhỏ về việc vừa upgrade vừa mua share giúp mình được không? Giả sử mình bỏ ra 1000$ để chiến site này!
Mình đã update cách thông tin về site lên đầu topic rồi bạn tham khảo nhé. Mình cũng điều chỉnh lại max payout các gói dựa trên góp ý của các bạn. Site mình là site ptc và có thêm revshare nên phải cân bằng nhiều thứ chứ ko fai site chuyên revshare bạn nhé.

Last edited:
nếu đầu tư mua share, mỗi ngày có cần phải click quảng cáo không bạn

nếu đầu tư mua share, mỗi ngày có cần phải click quảng cáo không bạn
Với revshare hình như là không cần tớ chưa kiểm tra.

Bạn check hộ cái nha, mình định đầu tư 1 ít vốn

Bạn check hộ cái nha, mình định đầu tư 1 ít vốn
ok bạn.
Đã bonus khuyến mãi đầy đủ cho các bạn deposite rồi nhé.

Bác cho hỏi mình đang chơi site profight bên bác, tết mình tính đi nước ngoài chơi vài ngày, trong thời gian đó mình log acc click có đc ko
Bạn đi nc nào mình đổi nước cho bạn click.

Đi thái bác ơi, 29/12 đi tới mùng 3/1 về
Lúc nào bạn đi bảo mình mình đổi sang thai cho bạn click hoặc bạn nhờ ai ở việt nam click cho tiện.

Đã bonus đầy đủ các account mọi người nhé.

Chương trình khuyến mãi Từ 15/12/2017 đến 31/12/2017

Deposit Bonus (Bonus will be added manually within 24 hours.)
- BitCoin, Perfectmoney, Payeer

: $5 ~ $99 = 5% bonus to Purchase Balance
: $100 ~ $499 = 10 % bonus to Purchase Balance
: $500 ~ $999 = 15% bonus to Purchase Balance
: $1,000 ~ $2,499 = 20% bonus to Purchase Balance
: $2,500+ = 25% bonus to Purchase Balance

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member