SCAM 4tclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Có tk ngân hàng mà, có thể biết đc info thôi

Chưa được một năm đã tan nát rồi sao.

@sgold banned!

Khi nào mọi người đc pay thì báo mình để gỡ banned cho Admin nhé.

Bác ấy bị lỗ nặng bên Payza

Lão nói xạo lấy cớ đấy, có ai thấy lão up ảnh tài khoản Payza lên đâu mà biết lỗ hay không lỗ :popo_boss: Mà đa phần mem đầu tư bằng PM, Skrill và Paypal là chủ yếu, nghe là thấy xạo bỏ mje rồi.

Last edited:
:( Rút chưa dc 50%
Chán thật !

:( Rút chưa dc 50%
Chán thật !
Chia buồn cùng bác..site này trước cũng có rất nhiều người bạn rủ em chơi nhưng check thấy ad ra hàng loạt chuỗi seri các site cùng team nhưng lại chả có tí info gì rõ ràng, fb lại là clone nữa nên e nhất quyết không theo, nghĩ lại cũng may thật :oops: Kể từ khi bị scam ở các dự án *huy động vốn* do các ông VN làm thì giờ e sẽ không theo bắt cứ dự án nào nữa cả. Toàn các ông thấy lợi trước mắt nên muốn mượn vốn mem làm đòn bẫy sinh nhiều lợi nhuận hơn cho riêng bản thân mình, đến lúc lỗ hoặc hòa đi nữa thì toàn mình chịu, dù có vốn dự trù sẵn hay còn vốn để trở mình đi nữa họ cũng ôm trọn mà cao chạy xa bay. Sân chơi này là của họ và luật chơi cũng là của họ, mình đã đầu tư vào rồi thì chỉ biết chờ họ phát lại cho vài đồng lẻ mà còn phải nhìn nét mặt của họ nữa :)

Đừng bao giờ trông chờ vào những thứ vô vọng bạn nhé, điều tốt nhất mà bạn cần phải làm là tiếp tục tin tưởng những nơi khác thay vì trông chờ trong tuyệt vọng bạn nhé, Mình cũng bị gần 200$, hihi. Thành thật chia buồn cùng anh em.

Đừng bao giờ trông chờ vào những thứ vô vọng bạn nhé, điều tốt nhất mà bạn cần phải làm là tiếp tục tin tưởng những nơi khác thay vì trông chờ trong tuyệt vọng bạn nhé, Mình cũng bị gần 200$, hihi. Thành thật chia buồn cùng anh em.
Ông admin nên thành thật mà chia sẻ khó khăn với người chơi họ còn thông cảm, chả thấy mặt mũi đâu.

thấy bảo pay từ hôm nay các bác ạ :D

Thánh đã hứa hẹn tới 4 lần rồi. Thể loại này thì dự là mồng thớt trả xong :popo_boss:

Last edited:
"Sắp tới" là một khái niệm rất mơ hồ!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,684
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week