SCAM 4tclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

thấy các bác cứ post đòi pay nhanh với chả chậm , cứ đúng TOS mà làm thôi , nếu bị sai lệch thì hẵng post nhờ admin xem xét

thấy các bác cứ post đòi pay nhanh với chả chậm , cứ đúng TOS mà làm thôi , nếu bị sai lệch thì hẵng post nhờ admin xem xét
Chậm so với tos nên mới ý kiến cậu ơi, chứ k ai rãnh lên mà hối cả

Mình vẫn đang paid mà bạn. Mình paid theo ngày rồi sẽ đến lượt bạn.
Cậu paid như vậy thì những ngày cậu chậm tính sao, chứ mình có acc bị pending 3 lệnh r

Cậu paid như vậy thì những ngày cậu chậm tính sao, chứ mình có acc bị pending 3 lệnh r
Bạn chậm bên site nào post bên site đó, kèm user bên mình check nhé. Bên site này, bên mình ko thấy member nào bị chậm cả.

Last edited:
cho mình hỏi. mình muốn unlock để xem và click quảng cáo.... nhưng đợi mãi mà nó ko hiện ra. Mấy cái quảng cáo cứ load xoay tròn. Có cách nào khăc phục được không

Site hiện pay trong bao lâu thế các bác

Lịch paid khi trong TOS bạn nhé. 7 ngày làm việc ko tính thứ 7 và cn. Các bạn request thì post payment gần đây nhất để nhận payment tiếp theo nhé.

Cuộc chiến ăn contest ác chiến quá.

K làm lại với bọn quốc tế r , nó tạo acc mới 3 ngày mà lên top mẹ luôn 1 ngày kiếm hơn 100 ref =)) tính bỏ qua cái ref contest r ăn cái point contest ai dè tháng này có ngày 31 thế là nạp tiền ngày 1 nó k tính vào =)) quá nhọ , đang top 1 thế là bị tuột luôn

đợi một vài hôm avg mới đỡ . mà 0.9 còn bèo á ??? bác có lộn k @.@

vãi đái AVG 0.9 mà cũng kêu :eek:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,011
173,079
Latest member
modelingcourse

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week